Q.5 Hình BigBang29- Sung sướng trong đêm mưa

Lượt xem: 1,505

Gilber

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/23
Chủ đề
1
10
0
tphcm
0 ₿
Chiều buồn lất phất mưa rơi, sấm chớp nổi ì ùng trong làn mây đen vần vũ xung quanh những cao ốc chọc trời hệt như 1 vị đạo hữu nào đấy đang độ kiếp. Lang thang trên phố với tốc độ bàn thờ, định bụng lướt nhanh cho qua cơn mưa, nhưng trời nào có thuận ý người, mình mẩy ướt nhẹp, sẵn thấy Big Bang gần đấy, thôi thì phi vào để trú mưa, cũng tiện làm vài con ảnh cho ae tham khảo. Lễ tân niềm nở, locker thân thiện tư vấn chọn KTV, bảo vệ cũng nhanh nhẩu dắt xe là những ấn tượng đầu tiên về Big Bang. Đang loay hoay lướt ipad chọn tới chọn lui (vì KTV quá xinh, chỉ băn khoăn ko biết có giống ảnh ko) thì có mấy ông anh (cũng tới trải nghiệm, hoặc khách quen gì đấy) mấy ông bảo thử bé 29 xem, tuyệt vời lắm. Ừ,thì kính lão đắc thọ, mình cũng nhắm mắt đưa trym chọn bé 29, mình đi vé 1tr2(giảm 50%= 600k), tips 1tr2 nữa

Về csvc thì bên này phòng ốc khang trang, bồn tắm có sục tùy chỉnh chế độ, xông hơi ướt khô, smart tivi, làm vội lon bò cụng và trái trứng luộc bổ sung nguyên khí (free) thì em lên phòng (tác phong nhanh nhẹn gớm). Ko làm mình thất vọng, bé 29 xuất hiện trong bộ đồ bó khoe 3 vòng nảy nở, bé cao khoảng 1m66, face xinh trái xoan ôm gọn xuống cằm, gò má cao với khuôn mặt xương xương,mũi cao thẳng tắp, đôi mắt có phần sắc sảo với 2 hàng mi vuốt thẳng lên trên, tóc dài chấm vai với làn da trắng như tuyết hệt như Vương Ngữ Yên bước ra từ Thiên Long Bát Bộ :2onion35:. Rất xinh, mình ưng. Nụ cười nhẹ nở trên đôi môi mọng nước, bé khẽ chào và ngả vào vòng tay mình, nói chuyện qua lại vài câu, tận hưởng cảm giác ôm ấp người đẹp 1 chút thì mình đi xông hơi, và nghỉ mệt. Bé nhẹ nhàng lau người cho mình, cử chỉ ân cần hỏi han, quan tâm bên tiếng nhạc xập xình làm cho con tim này có chút dao động. Sau đó, cả 2 vào bồn tắm hưởng thụ…:6onion23:

Phần tắm: bé tắm khá kĩ, xà bông đi khắp cơ thể, luồn lách qua những khe, đến những chỗ tăm tối quét sạch bụi trần. Sau, bé dựa đầu vào vai mình, ôm ấp, mơn trớn, và môi kề môi, lưỡi trong lưỡi (ngọt vị hồng trần, thơm vị nhân gian):cuteonion21::cuteonion21:. Tiếp đến, bé trườn xuống dưới, đi lưỡi từ đầu ngón chân, lên đến eo, bụng, sườn, ngực, và cổ, đường lưỡi càng lên trên càng mạnh dần mạnh lần, rồi lại trườn xuống chăm sóc thằng em mình, trứng cút, lúc nhẹ, lúc mạnh :cuteonion1:.Cả người lâng lâng trong làn nước ấm, lúc lại giật thót cả người. Mình out 1 shot cùng em ở bồn trong sự sung sướng.

Phần ms khỏe: Phần này bé làm rất tốt, trên giường, bấm huyệt, xoa bóp, miết cơ và đi đá nóng, chườm thảo dược đầy đủ, đặc biệt là ko hề đau mà cảm giác rất êm, khỏe sau khi ra shot 1.:cuteonion7:

Phần ms Mệt-nuru: sức lực hồi phục sau khi ms khỏe, bé đổ nha đam lên người mình(trong tư thế nằm úp) và trườn lướt, lúc đầu là lưỡi và tay, sau là toàn bộ cơ thể, tiếng cơ thể chà xát nhau, tiếng lưỡi lướt (sụp…sụp), lâu lâu lại bồi thêm quả âm thanh “ư…ư” , chả mấy chốc mà thằng nhỏ lại cấn cấn. Mình chủ động ôm bé, lật người dậy và đá lưỡi liên tục, tay kia thì xoa bóp cặp đào, mò xuống dưới mơn trớn V4 của bé, bé cũng ko vừa, đè ngược mình xuống đổi thế 69, và điên cuồng lướt lưỡi, chân mình, bi, và thằng em được chăm sóc kĩ. Lưỡi đi lúc mạnh lúc nhẹ, và bé ngậm, siết chặt thằng em trong cái miệng ấm ấm. Mình cũng ko chịu thua khi lướt lưỡi, kết hợp với tay liên tục V4 của bé, bé càng rên càng siết chặt miệng và xoắn lưỡi điên cuồng. Cuối cùng, mình out trong sự sung sướng sau 15’ chiến đấu ở tư thế này…:4onion25::4onion25:

Tổng quan về bé 29: Face xinh, giống ảnh 9/10

V1: hệ cam, vừa tay 9/10

V2: đẹp, eo thon bó vào, hơi có tí lipit nhưng ko vấn đề 9/10

V3: To tròn, và rất nảy. Thuộc hệ bưởi 10/10

V4: thơm tho, cạo sạch 10/10

Kết: bé 29 kĩ năng đỉnh, mình nghĩ thuộc dạng thượng thừa. Rất đáng yêu và biết ý khách. Mình sẽ còn gặp bé vào 1 ngày ko xa.:cuteonion58:

Đính kèm

5.2 MB · Lượt xem: 365
    196.3 KB · Lượt xem: 374

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
805
255