Đồng Nai Bình Bình An Biên Hòa có phải hầm (chữa cháy)??

Lượt xem: 3,627

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Vô thẳng vấn đề
Tình hình rất nhớ CỬU MỤI thủ đức mà không có thời gian, có dịp công tác Biên Hòa và đã có tí men nên lang thang qua các cung đường ở Võ Thị Sáu thì thấy có Bình Bình An ở đường D3, biết là kiểu gì cũng có hố nhưng thôi cứ chuộc bạch để sau này khỏi thắc mắc.
Tiệm nằm ở trung tâm nhưng ở góc của khu dân cư, mình đi lúc tầm 19h15 trời sắp đổ mưa nên khá vắng người qua lại, thấy xe máy trong tiệm tầm 7-8 chiếc mà không biết của khách hay nhân viên.
Vào tiếp tân là 2 em gái xin đẹp, 1 em nhìn cũng ổn đang live chym j đó, còn em còn lại chắc tầm 27 28t tư vấn cho mình, có 2 gói 300, 500 tic = tip, vé 500 cũng nghe ktv tắm chung rồi tay chân miệng có đủ, rồi loằng ngoằng tung tung phía sau lúc này trời mưa khá ồn nên mình ko nghe rỏ mà vé 500 có chọn ktv trực típ, mình có hỏi thời gian thì em bảo không quan trọng lắm, 300 75', 500 90' mà anh muốn lâu hơn cũng được (nghe cũng khoái).
Rồi cũng có locker vừa dẫn lên phòng vừa lầm bầm mặt khó chịu chuyện j không rõ, ủa tui mới vào mà biết gì đâu nè, (nghe bọn nó báo bằng bộ đàm cũng ghê gớm lắm)
phòng nhỏ xíu tầm 8-9m2, có toliet, xong khô, 1 cái bản gỗ, bồn tắm khá nhỏ đặt trên tam cấp cao và gấp bước ra trơn trượt rất dể chụp ếch, giường ộp ẹp (đệm bị rách nham nhở khá nhiều), máy lạnh phà phà xuống ngay bồn tấm và giường (ko có remote để chỉnh) cái quang trọng là phòng có mùi, giường có mùi,... được 1 lúc thì mùi xã hay mùi gì trong phòng xông hơi bay ra nên nó lấn lướt hết ko nghe nữa.
Mình kê ngối ngồi tầm 5' thì có 1 em gõ cửa bước vào, chắc cũng 27 28t, lùn, mặt bình thường, hơi mập. Mình hỏi ủa chưa chọn j mà, rồi em nó quay ra bảo locker đổi cho mình bé khác, lần này vẫn không thấy đc chọn mà có em khác vào.
Tuổi tầm 22, face tạm ổn có nét 7/10, cao tầm 152 - 153cm, bé cũng vui vẽ lắm bắt chuyện nói luyên thuyên.
Vén váy lên thì thấy nguyên hình xăm bông hồng trên đùi trái phía trước (không lẻ đổi nữa vì mình không thít hình xăm) nhưng thôi thấy mặt ông locker hơi quạo.
Dịch vụ tắm chung nude 100%, vào bồn trây tray xà phòng lên người rồi kêu mình bay ra giường massage, nhanh như 1 cơn gió lúc này là thấy có điềm rồi.
làm khỏe, bé rờ rờ, bóp bóp, nắng nắng trên lưng mình được tầm 5 phút rồi đi đá nóng (được 2 cục), chà chà vài đường quyền rồi bảo em thư giản cho anh luôn nha, em bùn ngủ quá, wft??:cuteonion59: Mình bảo ủa em chưa gì mà em, mới có 15' mà làm thêm cho anh tí đi, bé cũng làm thêm nhưng toàn rờ là rờ, bảo mạnh tay hơn tí thì cũng mạnh được vài lần, thôi khỏi khỏe khoắn gì luôn, lật người lại bảo em nằm anh ôm sàm sở tí, thì bé ko chịu, rồi xong, chuyến này toi rồi,:cuteonion8: dụ mãi bé mới cho bóp vếu nhưng ko cho bú, một hồi nói chuyện thì mình cũng lân la được xuống con bướm xinh. Bé bảo mới hết dâu nên ngại, sợ có mùi và dơ, (mình cũng thấy lạ nhưng thôi cũng kệ)
nằm nói chuyện một hồi thì bẻ bảo em thư giản cho anh nha chứ em mắc "ẻ" quá. lại wtf :cuteonion59: mà em nó nhắc cái từ đó liên tục, "trời ạ con lại má"
Thôi để em nó làm rồi chuồn lẹ tuột hết mẹ hứng.:7onion37:
Rồi thì bé cũng lick ti mình, bú nhiệt tình, đá trứng, có 69 luôn nha, mà bé sợ dơ (do bé bảo mới hết dâu) nên cho mình liếm láp có tí thôi, Bj/Hj là 50/50 nha mấy ông. lúc bé thư giản cho mình cũng không có gấp gáp lắm, 1 hồi thì cũng out, xong rồi lau sạch chổ đó cho mình rồi vứt mình nằm đó bảo em đi "ẻ" đây.
Mình tự tắm lại rồi lên đồ chuồn lẹ, lúc mình bận đồ xong thì em nó qua lại bảo em "ẻ" xong rồi, ultroi, con lại má để con đi. Lúc này mình quên là chưa đưa tiền típ cho ẻm. do trên sg đi hay thanh toán chung tic, tip nên mình không biết.
Đánh giá chung
Csvcs: 5đ
KTV: tên Quỳnh Anh thì phải.
V1 ổn, hàng real, hệ cam mỹ 8/10
V2 có mỡ 6/10
V3 căng đét 8.5/10
V4 sạch cỏ, se khít, sạch sẽ ko mùi
sv: khỏe: 1đ, mệt 6đ
Rất khó sờ vào người ktv
Tổng thiệt hại: khá chát cho thời gian tầm 40' tick 500k, tip 500k = 1000k, ko có locker vì thái độ và mình cũng không có tiền mặt
Quay lại: không
Ông nào trên đây có đi chổ này rồi cho xin ý kiến với.?

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Xin lủi vì đã cười, đọc bài của bác mắc cười quá :8onion38: Ko bàn đến CSVC vs Tic, tầm giá Tip đó được nhều service + đào trẻ ổn áp có thể gọi là okela rùi. :2onion18: +10 điểm cho tinh thần xông pha trận mạc của bác.

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
cũng may mà ông ko 69, chứ lúc 69 mà bùm 1 phát chắc ngày mai báo sẽ có tiêu đề '' 1 thanh niên đi massage ngất xỉu vì bị thả bom ''

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit and minhphuong2705

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Bé này chắc cũng ngáo ngáo, không biết phải bị liệu thiệt không mà hễ đụng cái j bả giật mình 1 phát là "á đ* mẹ mày ạ" hahaa:8onion38::8onion38::8onion38:

• Haha
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Khả năng cao bị liệu thật :2onion2:

• Haha

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Haha phác
Bé tấu hài dễ sợ

• Like

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Nghe bé bảo hơn 1 năm trước là ở ruby bình tân hay j đó, mình có hỏi lúc làm ở đó là số mấy mà bé bảo là ko nhớ, chắc chém gió rồi.:cuteonion9: Cs có biết bé hay có ông nào biết bé thì lên tiếng đê :3onion24:

Lão Công

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/1/21
Chủ đề
10
64
37
0 ₿
BBA D3 trước h vẫn thế khong thay đổi được, gái nhìn thì chán, nhìn như gái nghành, bác đi đc 40' là ngon rùi, chứ lâu trước tui đi, tất tần tật chưa đến 30' lận, biên hòa né đi h tệ lắm: VAB, như kiều khu trấn biên, Ht59 VAB đồng khởi, BBA cổng 11, massa gần bến xe đồng nai, mấy chỗ này nên né hết thôi, thích thì vô Việt tuấn sau cục hải quan đồng khởi, gái gú lịch sự chỉ tội khoản mệt thì chỉ có hj thôi

• Like

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Cảm ơn bác, trước giờ mình toàn đi sg, cài này muốn đi thử thôi, nói 40' chứ ngồi tán dốc chắc hết 15' rồi ấy. Việt Tuấn rổ giá sao bác? mình có được sờ mó j ktv ko? chứ BBA nó toàn né với né đến chán chả buồn nói.

Lão Công

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/1/21
Chủ đề
10
64
37
0 ₿
Việt tuấn, sờ mó thì lịch sự hỏi trước, tùy em cho, nhưng đi thì cứ xác định xả rồi về ko đòi hỏi đc, vé 500, 700, luôn bo

• Like

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Việt Tuấn cách đây tầm hơn chục năm thì ok, còn giờ thì ......