Cà Phê Bình tân có gì hun ta ?

Lượt xem: 1,431

Chi5678

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/8/23
Chủ đề
2
5
5
Hcm
0 ₿
Nay rảnh dạo cung đường Nguyễn cửu phú gần ngã tư trần văn giàu vs nguyễn cửu phú số 4427 nghe đồn có mấy em xinh tươi nên ghé thử xem có dì vui không . Quán này t thấy mấy e gái cũng xinh có e trắng e đen e tròn e thì vừa người hỏi nhìn mấy e cũng trẻ nên t tấp vào . Thế đi ngang ngía vào có em kia vú bự mà trắng thế là quay đầu lủi vào . Vào thì chỉ có mỗi nc suối t hỏi có nc ngọt kh thì kêu không có . Em mời t vô massa vé 250 có CIA nha bây . Xong éo phải đối tượng t tìm nên kêu chọn đc k . Xong ẻm nch học hằn kêu ra trước lựa, má nghĩ sao . May có bà mập mập già ngồi đó chắc chủ quán kêu chọn e nào bả kêu . Thế là chọn e vú bự rồi . Ẻm tên Thư . Ẻm dắt t lên lầu ẻm đi trước t đi sau mặc cái quần lọt khe có mỗi cọng dây nhìn nứng vl lên tới nơi thì csvs cũng như bao chỗ khác xong rồi em cũng lau chùi nude 80% nha bây cởi áo với lột cái quần sịp ra . V1 real v2 không khám phá v3 tạm đc v4 t sờ vài cái ra nước cmnr càng sờ e càng sướng rên nghe nứng bj 80% hj 20% có CIA nha bây t ra rồi em còn mút mút thêm mấy cái nữa quéo hết ng . Mà quán này cho ae xả lũ nhanh gọn lẹ từ lúc t vô đến lúc ra chắc chưa đc 15p không ngồi nch hay gl hay do t mới tới lần đầu nên v ta

• Like
Điểm cảm xúc: Yeutinh898 and Yêu quái

Yêu quái

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/8/23
Chủ đề
0
1
0
Hcm
0 ₿
Cảm ơn đã chia sẻ

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bữa có NHƯ Ý TRONG TRUYỀN THUYẾT vs TRIỂN CHIÊU có đăng bài giới thiệu chia sẽ ở quán này mấy lần.
Và bây giờ ko biết họ đang ở đâu,tầng nào nữa. Kkkkk
Giờ thêm bạn. Và 2 đứa nhân viên mới tạo nick lúc 19h05 vs 19h35. Yêutinh898.Yêu Quái vô like.
Thiết nghĩ kinh tế khó khăn nên tình hình chung cũng đều ế.
Đừng vô xúi giục lùa ae nữa.
Trên đó là vùng xa xôi,tiện đường mới ghé dc.