Q.1 BJ mất nguyên cây láp của bé 44 queen

Lượt xem: 1,298

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Hơn 1 tháng rồi mới quay lại Queen, sau đợt sụp hầm ở Cần Thơ thì lên Sài Gòn quyết tâm gỡ gạc lại. Sẵn bác @arsenal0017 hỏi review bé 44 này ngay đúng dịp X vừa đi về luôn , nên X làm cái bài gởi đến anh em. Bé 44 công nhận làm rất tốt mà sao lại ít review, hay do chưa ai khám phá 1 số bí ẩn tại Queen ta
Đánh giá trước nha anh em
*SBD 44
*Sinh năm 2k3 hay 2k4 gì á
*Face xinh da trắng như hình luôn
*V1 to bự có độ rồi​
*V2: hơi dư lipit tí, có lẽ đây là hạn chế của em​
*V3: bự nha​
*V4: thơm tho sạch sẽ không mùi​
*Cao tầm 1m6.​
*Thái độ: rất vui vẻ, nói chuyện líu lo, chăm sóc khách tốt lắm nhá. Đặc biệt là thuộc dạng râm râm cô nương nha anh em
*Service: gần full nha, thiếu món WC thôi, còn lại đủ hết. Đặc biệt bé này có khả năng ngậm lút cán, thực sự là lút cán nguyen họng luôn mà lại ngậm lâu nữa, kiểu ấn nguyên cây láp vô họng giữ tầm 3s bé mới nhả ra, móa ơi lúc đó tưởng đang đóng JAV ko. Hôn môi đá lưỡi rất đã, ngoài ra món 69 bé cũng rất khoái. Đá vài phát bé sướng nước ra ào ào.

Ngồi trên ghế 1 xíu mà bé bắt đầu lột sạch đồ của X để rồi bắt đầu khám phá lẫn nhau. Ôm nhau trên ghế khám phá cơ thể trần trụi của nhau, mân mê cặp vú khủng của bé với đầu ti nhỏ nhắn xinh xinh, con hàu tươi thì rỉ nước róc rách, sờ nhẹ cái khe thôi mà ướt đẫm tay. Một tay bóp vú , 1 tay sờ chim, môi thì quấn lấy nhau trao nhau những nụ hôn nồng cháy trong tiếng nhạc du dương. Được 1 hồi bé hứng quá bảo anh ơi lên giường làm cho sướng, thế là chiều bé ngay, lên giường chiến tiếp, nằm sấp cho bé trườn thái, nuru, rồi đi lưỡi. Khoản nuru bé làm rất tốt, cạ bướm tới đâu phê tới đó, làm có tâm nên cảm giác rất phê bù lại cho sụp hầm cần thơ. Đường lưỡi bé rê từng ngóc ngách làm tăng cảm xúc lắm. Lúc hôn v4 làm bé sướng nên rên to lắm anh em, giật người bặc bặc. Lúc BJ thì bé ngậm từ từ cho dâng trào cảm xúc, sau đó là ngậm lút cán luôn, giữ cho anh em có nhịp điệu không ra quá nhanh

Các tuyệt kỹ của bé: BJ, Đá Bi, Nút Lưỡi, Tút Gươm, Ngậm Lút Cán 3s, Cạ Nuru, 69, CIA. Hầu như đủ dịch vụ
Lưu ý :
1/ bé này các anh em phải chủ động, nên làm bé sướng trước hoặc sướng cùng sẽ tăng cảm xúc lên đó, không nên chỉ nằm im hưởng thụ
2/ bé thuộc dạng có da có thịt nhưng face xinh, anh em lưu ý đúng gu
3/ Tắm rửa sạch sẽ làm từ ghế ra giường cũng là lựa chọn hay đó
X đi vé full option 1 shot. Tip = Tick 1tr
Tóm lại ở Queen thấy hiện tại có 3 bé kỹ năng cao, ráng mò thêm 1 bé nữa để lên bài tổng hợp luôn . Chúc anh em nhiều sức khỏe

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
44
1,380
1,103
31
0 ₿
Rồi rồi bé 44 tới công chiện nha. 500 anh em đâu qua Queen nào. Mừng bạn già 1 phát bắn tưng bừng lấy lại tinh thần :6onion28:

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
ok ông bạn :2onion2:, bạn thử bé này cũng ok đóa nha

• Love
Điểm cảm xúc: Súng máy

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
Chắc chuẩn bị xếp hàng rồi đây. Bác X tả chi tiết quá, anh em khỏi phải mò mẩm.

• Like

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bác X review cứ gọi là đỉnh , chúc mừng bác X trải nghiệm ngon chym vs em 44 dầm khâm

• Like

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
cảm ơn anh X đã đến thăm bé 44 của nhà queen và có bài rất chi tiết ạ. Chúc anh nhiều sức khỏe ạ và còn rất nhiều bé mới đang đợi chờ anh ạ :ami-(15):

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
nếu gu bé này thì bác cứ nhào vô, dạng có da thịt nhá k phải dây
cảm ơn bác, bên Queen dạo này có nhiều bé ddcn như 44 lắm

• Love
Điểm cảm xúc: BẠCH QUỶ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Từ ngày Pé 69 [My - Quê Bến Tre] tình cảm vs nhiệt tình... hok còn làm nữa đến nay đã qua một đoạn thời gian khá lâu rồi vẫn chưa quay lại Queen.
Nay đọc bài của X chắc hôm nào ghé thăm mấy bé DDCN :U:U

• Haha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
qua đây a thử 44-18-22 đi ok đó, còn thích bé tình củm non trẻ thì có 17-37

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thanks người em mình nhiều nè, để note lại có time rảnh qua thử từ từ cháo cũng nhừ... hehe

• Like