Gò Vấp [BNTC] 86 - my special person

Lượt xem: 1,488

Jiro

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/8/22
Chủ đề
19
163
34
0 ₿
Một buổi chiều mưa buồn, J lại nhớ về e. Đôi khi nghĩ hay đổi chỗ đổi số đi trải nghiệm đây đó, nhưng mà trong đầu tôi tại hiện lên nụ cười của e, J lại không kiềm lại được.
J rất thích ăn uống, luôn muốn thử nhiều món lạ, lại có thói quen chỉ ăn liên tục một món ngon J bắt gặp ở đâu đó. Ăn liên tục ngày này qua ngày khác đến khi ngán thì thôi. Với J, e cũng như vậy, như một special food mà J đã tìm kiếm rất lâu, muốn "thưởng thức" e mỗi ngày, mỗi giờ.
Nụ cười e xinh xắn, e tinh nghịch, e hoạt bát, e nhẹ nhàng, mọi thứ đều hấp dẫn J. Mỗi lần gặp e thì như mọi mệt mỏi đều xua tan hết. E luôn biết cách làm J phải cười từ đầu tới cuối, những phút giây thư giãn nhẹ nhàng, thoả mãn bên e. J cũng rất thích hôn, hôn e thật sâu, thật sâu như muốn hòa vào cùng e. Nụ hôn cháy bỏng, ướt át. 2 cơ thể dán chặt vào nhau, tận hưởng từng phút, từng giây.
Thời gian bên e trôi qua thật nhanh, cũng đến lúc phải chia tay. Tạm gác lại những nỗi nhớ, hẹn e vào 1 ngày không xa, để những cảm xúc lại được đốt cháy 1 lần nữa.
Cảm ơn Ánh Dương đã mang e đến với J, nhân viên nhiệt tình, đồ ăn hợp khẩu vị, mọi thứ đều rất tốt.
Cảm ơn bác @Dory đã tạo cơ hội cho J được gặp e.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
947
438
0 ₿
Bác viết văn chơi chảy quá nè, bé mà đọc được những ngôn từ hoa Mỹ này của bác chắc yêu bác luôn kaka….
Thay mặt bé Ánh Dương trân trọng cảm ơn bác đã tin tưởng và trải nghiệm dịch vụ của Ánh Dương… Ánh Dương mong sẽ mãi là địa chỉ được bác lụa chọn cho buổi thư giãn.

• Love
Điểm cảm xúc: Jiro

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Cũng lâu lắm r k gặp cô bé vợ nhỏ ( pé gà ) . K bit dạo này e ấy thế nào r nhỉ :3onion15:

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
947
438
0 ₿
Đến thăm vợ nhỏ ngay đi bác ơi, thấy dạo này nhiều bác chung tay chăm sóc có vẻ vk nhỏ bác ngày càng lung linh hơn.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii