Q.1 [BNTC] cô bé số 12 xinh xắn, yêu nghề

Lượt xem: 1,287

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Số là hôm bữa mình đoán trúng quả bí ngô số 3 nên nhận được code, cũng tranh thủ xài luôn chứ không là bị cho vô list thì mệt lắm.
Do hôm trước chơi thể thao nên cũng hơi mệt người, định bụng vào kiếm em nào làm khỏe tốt thôi chứ không quan tâm đến mệt lắm nên gọi điện đến cơ sở đặt phòng thôi chứ không chọn số. Tuy nhiên, nghe cái giọng ngọt liệm bên kia là hỏi anh ơi có chọn số không, nên mình cũng sẵn tiện hỏi luôn là số nào còn trống, giọng ngọt ngào ấy bảo là trống 02, 12, 99, anh chọn số nào ạ!! Nghe giọng đã sướng, nhưng do ban đầu định ngẫu nhiên nên chưa tìm hiểu số, đành hẹn em để anh lên diễn đàn check lại cái nhé!
Vòng lên diễn đàn xăm xoi tí xíu thì thấy không có thông tin về 02, 99 thì teen dâu nhưng số đo vòng 3 có vẻ hơi nhỏ tí, 12 thì bài review nhiều, số đo cũng ổn áp nên quyết định chọn số 12, hẹn em nữa tiếng sau nhé!
Như mọi khi, bắt con Grab, tới đúng giờ, do đã đặt trước nên thủ tục nhanh chóng. Mà nói thật với các bác bé lễ tân xinh cực, mặt xinh, dáng đẹp, vòng nào ra vòng đấy, giọng nói lại dịu dàng, mặt thêm cái áo dài cách tân khoe vòng 3 múp máp là muốn phạm tội ngay và luôn ấy chứ, người gì mà xinh thế không biết, chắc nhất Dubai luôn.
Thôi tạm thời gác cái suy nghĩ xấu xa với em lễ tân qua một bên vì có muốn cũng chẵng được, phạm tội với em ấy là lãnh đủ! Quay về với việc chính. Nhận phòng vào xông hơi một hồi thì ra ngồi nghĩ xí, tự nhiên có giọng "em chào anh" giật hết cả mình. Đập vào mắt là cô nàng nhỏ nhắn, mặt xinh, ba vòng khá ổn, đặt biệt là đôi môi cong cớn kiểu giận hờn, nhìn là muốn cắn. Đến đây thì mấy cái dự định ban đầu về matxa khỏe nó bay đi đâu mất tiêu, giờ chỉ còn cảm xúc rạo rực thôi, đúng là cái tính không bỏ được mà.
Kéo em ấy ngồi vào lòng giao lưu nhẹ nhàng, kiểm tra thực tế tí xíu xem bốn vòng thế nào, xin em ấy một cái kiss chạm đôi môi cong cớn kia cái cho nó kích thích. Ngồi tí hết mồ hôi thì em ấy cũng cởi đồ rồi dẫn mình đi tắm. Hai đứa làm đủ thứ trong bồn rồi kéo nhau ra giường hành xự tiếp. Lúc đầu thì ý định mình muốn matxa khỏe để phục hồi mà đến lúc này thì mấy cái dự định đấy bay đi đâu hết trơn nên nói em bỏ qua luôn, đến nằm với anh cho anh ôm ấp tí. Do bé mặc độ ra ngoài lấy đá nóng nên lúc lên nằm, bé kêu mình cởi đồ giúp bé, màn cởi đồ khá kích thích các bác à, mình cởi dây thôi, chưa vội cởi hết ra mà cứ thế kéo em vào lòng, ôm ấp, sờ mó, tay lần mò dưới làn áo sa tanh mỏng dính, nữa kín nữa hở rất là kích thích, giống như trò tìm kho báo ấy, mò gò bồng đảo, mò sò bắt hến...Mò tí thì bé cũng kêu mình cởi hết ra luôn, kéo bé nằm đè lên người, ôm siết, hai cơ thể siết chặc vào nhau, cặp ngực đè lên người rất sướng.
Giao lưu một hồi thì bé cũng bắt đầu làm cho mình sướng. Mà kỹ năng của bé thì các bác chắc đều biết hết cả rồi nên mình không nói lại, chỉ muốn nó về cảm nhận của mình về bé. Là một cô bé tinh tế, yêu nghề, làm rất tận tâm và luôn quan tâm đến cảm xúc của anh em chúng ta. Đặc biệt bé còn rất biết tận hưởng công việc, luôn khuyến khích mình kích thích bé, đặt biệt là kích thích vòng 4, hôm đó mình có tí vấn đề răng miệng nên không có phục vụ vòng 4 bé bằng miệng mà chỉ dùng tay thôi, vậy mà bé cũng rất đê mê tận hưởng. Bé cũng rất hay nói chuyện, nên không khí lúc nào cũng vui vẻ, thoải mái. Mình đã có một buổi giao lưu rất hài lòng.
Bé đã quá nổi tiếng rồi, nên mình xin phép không đánh giá các chỉ số. Là một số rất đáng để trải nghiệm!
Kết bài vẫn nhắc lại, bé tiếp viên xinh quá!
Ước gì!!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii