BNTC - ĐẠI BẠI TẠI CHIẾN TRƯỜNG CÙNG " QUẢ BÍ 3 ĐẦU " 38

Lượt xem: 616

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể AE đồng râm!!

Số là lâu lâu chơi event ai ngờ trúng giải, cám ơn mod Dory củng như nhiều Mod khác đã tạo nhiều sân chơi cho ae có cơ hội trải nghiệm.

Dạo 1 vòng diễn đàn thì nghe thiên hạ đồ 38 DBBT đang hot nhất thị trường chuyển nhượng nên củng rạo rực trong lòng muốn thử vận xem sao, ai dè “chưa kịp đi chợ đã hết tiền “ cụ thể như nào thì mời ae đi với mình 1 chuyến nhé

Sau khi nhận code từ mode là mình phi ngay tới cơ sở, phần vì háo hức xem như nào, phần vì cả tháng rồi mới quay lại cuộc chơi nên tâm trạng củng hưng phấn đôi chút.

Làm thủ tục chờ gần 45p mới đc lên phòng do khách quá đông và 38 kẹt show, sau 1 giất ngủ ngắn thì clocker đánh thức và dắt lên phòng, xong hơi 7749 kiểu rồi ra ngồi chờ 5p sau ẽm mới vào, cái nhìn đầu tiên về ẽm: cao tầm 1,6m da trắng nổi cả gân xanh đặt biệt là ở đồi gò bồng đảo. cặp đào tây du ký hàng tân trang nhưng củng mềm , đầu ti nhỏ tẹo teo sờ sướng tay, eo thon, mong nẩy, em bé thì khích khìn khịch râu tóc hơi nhiều nhưng ngắn gọn gàn ..

Chờ nước đầy đầy thì 2 đứa lôi nhau vào thủy chiến, tiết cái phòng này ko có nước nóng nên lạnh teo tờ chym lun, bù lại sức nóng từ ẽm làm cái lạnh biến mất. Tấm táp xong tới phần dạo đầu nhẹ, ẽm bắt đầu thi triển clickti đại pháp kèm vuốt trụ thần công làm mình chỉ biết ngữa mặt lên trời hưởng thụ. Sau 1 hồi chịu trận mình củng phản kháng không để ẽm chiếm thế thượng phong đc, sô ẽm ngữa ra mình bú bình đại pháp kèm móc hàu thần công liền, ẽm rênh hưỡng ứng với âm thanh JAV bao phê nha các bác, tầm 15p thủy chiến cảm thấy lạnh lạnh nên thoi đành gác lại chiến tiếp hiệp 2 sau 30p giải lau bằng màng khỏe cơ bản nhưng đủ để đập tan mệt mõi củ cơ bắp sau bao ngày làm việc căng thẳng.

Hiệp 2 bắt đầu với màng thủy chiến thứ 2 bằng đường lưỡi thần thánh + tinh dầu mát lạnh làm mình nổi cả da gà, ẽm vừa click lưỡi kèm ngậm nước mát cùng với âm thanh JAV làm kích thích mội ngóc ngách trên cơ thể không kềm được kkk. Sau mà đi lưỡi kèm hung lỗ tai thì tới phần trườn thái, ta nói cặp đào căng mọng nó đi tới đâu là víu người tới đó lun các bác, làm rất lâu, và từ tốn kết thúc mặt lưng bằng màng cho cập loa độn vào cập mong mình mà chà sát phê tận ốc lun, nhiêu đó thoi đã xém out mẹ rồi.

Hiệp 3 bắt đầu với phần đi lưỡi + hung hít các kiểu như ở phần trên, lúc này mời có địp ngắm trọn vẹ cơ thể trắng nỏn nà của ẽm. 9,5/10 hoàn hảo, tới phần chà thái, làm nhẹn nhàn mọi ngóc ngách ẽm nằm hẵng lên người mình lun chứ ko phải chống tai xuống giường như ẽm khác hay làm, nằm sát ôm hẵn vào nhau chà sát quá mạnh làm mình bị kích thích quá độ và out lun ko cần tới màn BJ gì cả. hix hix hơi buồn vì phải gãy gánh giữa đường nhưng bù lại cảm súc tột độ nên củng cảm thấy hài lòng vì buổi thư giản tuyệt vời này.

Nằm nghỉ ngơi 5-10p ôm ẽm vào người mà nghịch cặp đào tuyệt hảo này, bú múc cho đã cơn nghiện, xong củng đi tắm nhẹ lại và chờ ẽm thay đồ xong 2 đứa cùng đi ra và chào tạm biêt, hẹn 1 ngày tái ngộ và sẽ phấn đấu ko bị gãy gánh giữa đường nữa hahaha

Đánh giá sơ bộ về ẽm 38 – tuyệt hảo.

V1: 9/10 – hàng tân trang nhưng mềm mại – Đào Tây Du Ký

V2: 9/10 – rất ít lipit, thon minhon

V3: 8/10 – hơi mỏng, bóp chưa đã lắm kkk

V4: 8/10- khích, nước nhiều, nhưng hơi rậm ngắn gon ( do mình thích trụi lũi nên phần này tùy gu ae )

Tổng thể 9/10 – quá hot cho ae trải ngiệm- anh nào mà yếu yếu nên đi 2 shot để trọn vẹn cảm sức, chứ như mình gẫn giữa đường hơi tiếc kkk

Tổng thiệt hại: 1 củ.

Chúc ae có 1 ngày tốt lành cùng sự lựa chọn của mình

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Chúc mừng @ĐẠI LÃO GIA đã có đêm nòng cháy cùng bé 38, hân hạnh được phục vụ anh lâu dài
Gọi 0848330337 đặt lịch hẹn cho lần sau ạ