Q.1 [BNTC] Hồng nhan bảng 29 Dubai – Tư dung tuyệt thế 姿容绝世

Lượt xem: 2,813

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Cảm ơn ad @Dory và cơ sở Dubai quận 1 đã cho em cơ hội trải nghiệm free vé onsen này. Em up vé lên onsen 2, tổng là 1500k.

Giữa ban trưa đi ngoài đường, ngẩng đầu nhìn mây đen giăng kín cả bầu trời, có lẽ sắp mưa to rồi, thôi mình vào Dubai trú mưa luôn. Trong lòng thầm nghĩ, dù nắng nóng hay bão giông cũng không ngăn nổi việc anh tìm đến với em, bé 29 ơi. Lúc mình ở đại sảnh, tiếp đãi mình là anh lễ tân mới và phục vụ mới. Tuy rằng ảnh có chút lúng túng nhưng không sao cả, chưa quen việc là điều dễ hiểu thôi. Sau khi ăn tô mì bò cho bớt run tay, mình được dẫn lên phòng Vip 9.

Xông hơi được mười phút thì mình bước ra. Tại thời điểm đấy, huyết áp như tăng lên đến 160/110 mmHg, con ngươi liền thu nhỏ đến cùng cực như mũi kim, thật đúng là [tư dung tuyệt thế], vì anh không tin được lại gặp được người con gái dễ thương đến như vậy.

Nhất kiến chung tình, nhị kiến khuynh tâm.

“Em chào anh.” Giọng nói ấm áp của em cắt đứt dòng suy nghĩ vẩn vơ. Em cao tầm 1m52, trẻ xinh ân cần dịu dàng và thiên chân vô tà, dường như không nhiễm một chút nào từ nhân gian khói lửa, khiến trong tâm trí anh hiện ra hai đứa thiên thần và ác quỷ nhỏ. Thiên thần nhỏ bên trái mách bảo rằng phải lắng đọng tâm trí mà giữ phong độ, chưa gì đã làm mất mặt đàn ông. Nhưng ác quỷ nhỏ bên phải lại bảo rằng phong độ gì giờ này, ở đây cô nam quả nữ, cứ tiến tới mà duỗi hai bàn tay biến thái, mười ngón tay liên tục ve vẩy, hai com mắt tràn đầy thèm muốn lộ liễu và không ngừng nhìn chằm chằm trên thân hình bé, thỉnh thoảng còn cười nham hiểm, như thế chẳng sao cả. Thiên thần nhỏ vội vàng can ngăn rằng làm như vậy thì khiến bé có ấn tượng xấu đấy. Cuối cùng thì thiên thần nhỏ cũng chiến thắng nên anh cố gắng giữ vững phong độ, ngồi thẳng mà nhìn em đang chuẩn bị nước trong bồn tắm, mặc cho tay phải hơi hơi rung rẩy khi cầm chai nước.

Miên man suy nghĩ, bỗng nhiên con muỗi cắn cứ như không cho anh tiếp tục ngắm nghía em nữa. Em mau mau chạy lại mà nói: “Muỗi cắn anh hai vết rồi này”. Thật tức giận, anh cố gắng tìm kiếm đập con muỗi đấy, bỗng một mùi hương thơm thoang thoảng từ phía sau lan đến, một mùi thơm mát như gió sớm thổi trên đồng cỏ nội làm anh bình tâm lại và dễ chịu hơn bao giờ hết. Có lẽ là do hồi nãy mùi xông hơi vẫn còn và lấn át mùi tóc của em, cho nên anh chưa ngửi thấy được mùi hương ấy. Và anh không cần quay lại cũng biết sau lưng anh là em đang đứng đấy. Anh thật không dám quay đầu, cũng không muốn quay đầu, vì sợ hành động lúng túng của anh khiến em chê cười, nhưng thật sự anh không thể ngăn lại trái tim rung động. Có vẻ như em nhận ra, em liền cười và nói chuyện, sau ấy cả hai cùng vào bồn tắm.

Nói thật thì đây là lần đầu tiên anh tắm mà lâu nhất đấy. Em tắm rửa kĩ càng sạch sẽ. Ngắm nhìn em với đôi mắt trong veo của hải dương cùng với đôi môi nhỏ nhắn kia, tựa như chim non nhỏ bé khép vào người khiến cho anh có ý muốn cả đời này bảo bọc em.

Nhược thủy tam thiên, ngã chích thủ nhất biều ẩm.

"Ba ngàn con sông, chỉ uống một gáo nước
Ngàn người qua lại, chỉ cần một mình nàng"

Vốn dĩ rằng anh up vé để thư giãn hai shot, nhưng càng nhìn em anh thay đổi quyết định là chỉ muốn ôm em, nói chuyện với em mà không cần làm gì cả. Sau đấy em định ra ngoài lấy đá nóng để xoa bóp, mắt thấy em sẽ xoay người và chạy như cơn gió mùa xuân, thế là anh liền vội vàng ngăn cản, vì anh không muốn mất một giây một phút nào để em rời xa anh. Bất đắc dĩ em đành phải nói : “Để em thư giãn cho anh một shot nha.”

Thư giãn shot một xong, cả hai cùng tắm lại và ngồi tâm sự với nhau, bỗng nhiên bên ngoài mưa to như trút nước, có lẽ là hiệu quả cách âm của căn phòng này không nhiều. Thanh âm ào ào không ngừng vang vọng, nhưng tiếng mưa rơi ấy không cách nào thu hút người khác được như lời nói của em; tương tự với trên sân khấu có muôn vàn ánh đèn chiếu lên nhiều người, duy chỉ có vị trí của em là rực rỡ nhất. Mắt thấy có ngọn tóc rũ xuống dưới, anh liền vén cọng tóc lên vành tai em, lúc ấy em rất đẹp. Em liền cười trông vui vẻ, nụ cười đó tựa như mặt trời nhỏ vậy.

Lúc sau, em nói rằng: “Vì anh không đi shot hai nên em nói anh lễ tân giảm vé xuống nha”. Biết em muốn tốt cho anh, tranh thủ quyền lợi cho anh nhưng lễ tân xác nhận đã up vé rồi thì làm sao giảm xuống được. Thế mà em vẫn tiếp tục thương lượng thử, điều này làm anh rất vui vẻ.

Hết giờ ra về. Ngoài đường mưa to như cũ, không có dấu hiệu nào ngừng lại. Anh ngẩng cao nhìn lên trời, mặc cho nước mưa vỗ tí tách vào mặt anh, sau đó theo gương mặt trượt xuống, cuối cùng từng giọt từng giọt nhỏ xuống mặt đất. Lúc này anh không còn cảm nhận được lạnh giá, bởi vì trong lòng anh có hình bóng em sưởi ấm. “Bàn tay của em ấm áp quá”. Anh nhỏ nhẹ nói. Và dĩ nhiên, không hề có một âm thanh nào đáp lại. Bởi vì xung quanh chỉ còn anh đứng đó cô độc một mình. Nghĩ đến đấy, dường như trong lòng như thắt lại. Thực ra anh muốn nói với em rất nhiều, nhưng thời gian trôi đi quá mau, trăm ngàn lời nói gói gọn ba chữ : “Gặp lại sau”.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
深深的体会

• Like
  • Angry
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and Giàhamzui

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Cảm ứng bị hư nó tự gõ tự gửi đó ông ơi. K xóa đc =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cơ sở thay mặt bé xin cám ơn quý khách đã dành những dòng chia sẻ đầy cảm xúc cho bé ạ .

• Love
Điểm cảm xúc: Beconngaytho