Q.1 BNTC lần nư

Lượt xem: 907

Người đi bộ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
7/8/22
Chủ đề
15
134
26
0 ₿
Lại may mắn trúng thưởng event từ mod @Dory . Nhận code xong thì chọn hôm cuối tuần đẹp trời để ghé dubai q1. Nhắn cho quản lí đặt số 19 BB . Sau khi đến cs thì trình code , làm thủ tục xong thì ngồi đợi 5p được a locker dẫn lên phòng . Vào phòng nhanh chóng thay đồ vào xông hơi . CSVC thì vẫn như những lần trải nghiệm trước rất ok . Ngồi xông được 10p thì thấy bóng dáng em đi vào . Chịu không nổi phải đi ra ngoài ngồi trò chuyện với em . Em lấy khăn cho mình để lau mồ hôi , tiện thể ngồi lên đùi mình tâm sự hỏi thăm nhau tí . Vừa tâm sự tay bé cứ mân mê thằng em mình làm nó không ngủ yên được mà đứng dậy thẳng tắp . Sau khi mân mê cho nhau một tí thì em kêu mình vào bồn tắm để tiếp tục .

Vào bồn thì được chiêm ngưỡng quả body xịn xò của em , vòng nào ra vòng nấy trắng nõn nà . Em tắm gội đầu sạch sẽ cho mình . Trong lúc e đang tắm gội thì mình tranh thủ dùng miệng chộp lấy cặp đào của e . V1 quá đẹp của e nên bú liếm khá phê ae ạ . Bú một lúc thì chuyển sang tấn công vào v4 thì thấy v4 em đã ướt nhẹp . Em rên liên tục trong lúc mình làm , nước nôi rất nhiều . Sau khi mình làm xong thì tới lượt em . Em đẩy mình nằm ngửa vào bồn rồi bắt đầu làm tình trong bồn . Em cầm thằng em mình cạ cạ liên tục xung quanh v4 làm mình phải gồng người không thì suýt trớ . Em bắt đầu lick ti , bú liếm khắp người mình không xót chỗ nào . Rồi em bật chợt ngậm lấy cây súng đang cương cứng của mình mà mút lia lịa . Bé vừa bj, vừa lick ti và rên làm mình sướng hết cả người . Sau đó bé bảo mình đứng dậy để đổi thế và quì bên dưới để tiếp tục bj cho mình . Dù ráng gồng để lên giường làm tiếp nhưng do quá sướng nên mình đã out luôn CIA vào miệng em trong bồn luôn . Em tắm rửa lại cho cả 2 rồi lên giường nằm tâm sự đến hết giờ do mình cũng không cần massage khỏe .

Kết thúc một buổi cuối tuần phê pha cùng em BB 19 .

• Like
Điểm cảm xúc: hero23