Bình Tân [BNTC] Tiến sĩ gây tê 03 !

Lượt xem: 935

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
109
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Chào tất cả anh em lâu ngày không đi massage thì mạnh dạng thử vận may với BNTC, may mắn tới liền luôn, trúng code ngay ngày sinh nhật :))) Inb cho qly Ruby chọn số trước, thì thấy có bé 03 được rp tốt nên book vội.

Chả ngại ngần gì vì đã là khách quen bấy lâu nay từ Windy qua tới Ruby, vào đến nơi thì có ngay mấy anh phục vụ dẫn vào phòng relax, đợi tầm 5p là lên phòng luôn. Locker ở đây siêu tận tình luôn nha ae. Mình up lên vé Sẽ Queen, được dẫn lên phòng to chà bá luôn, rộng cực kì.

Vào phòng xông hơi tầm 10p, thì ra ngoài đợi bé chút xíu thì nghe gõ cửa rồi, bước vào thì cái tướng đẹp hết chê, chỉ mặc mỗi áo nữa chứ :))
Mình chỉ muốn vồ chồm lấy bé luôn, nhưng làm vậy ai coi he he, đành từ từ mà hưởng thụ.
Ngồi gần nhau trò chuyện 1 chút rồi cùng bước vào bồn làm tăng 1.
Bé tắm khá là kỹ ánh mắt mình không thể rời đi khỏi khuôn mặt quá xinh đẹp ấy. vừa tắm lại vừa nghịch cậu nhỏ khiến nó đừng ngồi không yên. Ông nào yếu yếu cẩn thận nha. Kỹ thuật bé không đùa được đâu. Bé hỏi 69 tại bồn k anh thì mình chốt luôn tăng 1 69, suýt đuối nước ae ạ, quần quật 1 hồi thì xong hiệp 1 với 2 cái đầu ướt mẹp ^^

Lên giường bé chủ động kêu mình nằm ngửa đi, tâm sự xíu cho ráo người rồi làm tiếp. Bé này massage khỏe phải gọi là điểm mạnh luôn á, rất bài bản, đấm ra đấm, hôn ra hôn, phần nuru rất kỹ, còn đường lưỡi thì đừng nói tới luôn ạ, lưỡi đi tới đâu tê cứng ở đó luôn, mà không phải đi qua 1-2 lần, bé này đi lưỡi 4-5 lần, đều hết mọi nơi ạ, như bị chích thuốc tê ấy, đi xong đường lưỡi mà thằng em mình nó bắt đầu căng cứng trở lại chuẩn bị chiến phần 2 luôn gòi.
Đến nuru V4 thì gọn gàng đẹp vô cùng, đôi đào tiên đúng nghĩa đen là đào tiên nẩy nẩy, căng tròn, bé thì nuru mình thì hái đào. XOng phần nuru thì tay bé bắt đầu mân mê chơi đùa với cậu nhỏ mình, thằng em mình căng cứng rồi thì bước vào hiệp 2 luôn ạ. Miệng bé kỹ thuật tuyệt vời, làm rất cảm xúc luôn, cảm nhận sự nhiệt tình cực, vừa làm bé rên càng lúc càng lớn, kết hợp HJ BJ thì mình cũng tuông trào trong miệng bé luôn ạ

Cảm giác quá tuyệt. Đã xinh, chiều chuộng, kỹ thuật còn điêu luyện nữa, những lần ghé đây đều hài lòng :)))
Đánh giá chung nhé:
Face xinh, dáng đẹp, chủ động bắt chuyện và rất nhiệt tình.
V1: xinh và real nha
V2: hợp với dáng
V3: tròn và mịn nè, v4 gọn gàng sạch sẽ
Tổng thiệt hai 1200k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi Bình Tân

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby chân thành cảm ơn Anh trai đã dành thời gian trải nghiệm dịch vu Ruby... Sự hài lòng của anh là động lực để Ruby tiếp tục hoàn thiện hơn nữa.
chúc Anh nhiều sk và thành công!

• Love
Điểm cảm xúc: Phuasap