Q.1 Mỹ nhân [BNTT] Em là số 1

Lượt xem: 1,208

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Không phải giật tít đâu các bác nhé! Em ấy là số 1 đúng theo nghĩa đen các bác ạ.

Số là em cũng canh dữ lắm, chắc phải hơn chục lần gì đó mới trúng được cái BNTT. Không uổng công em kiên trì với 1 một số, cùng một địa chỉ.
Trước khi đến cơ sở, em cũng lướt một vòng, đọc comment các bác và định ra một cái list ưu tiên cho mình là 11 39 89...và cả số hot 16 được review liên tục. Vì có quá nhiều số hot nên cũng không biết chọn ai, định bụng cứ nằm trong list, còn em nào thì book em đó nên nhắn tin cơ sở đặt phòng chứ không đặt số.
Đặt chỗ xong em bắt con grab phóng tới cơ sở, trong bụng cứ nghĩ sẽ trúng số nào trong list đây ta, không phải giờ linh, danh sách lại dài nên chẵng lẽ nào không trúng số nào, hihi, lòng rộng ràng.
Đến cơ sở, phòng thì có sẵn, bạn locker đưa ipad các bé trống để lựa. Oh no, mặt sây sẩm, trời đất quay cuồn, tất cả các số trong list của em đều pull hết, hehe. Chỉ còn lại 3 số là 10, 86 và 01. Số 10 thì em nhớ là cũng khá hot, review nhiều, số đo ba vòng khủng, mà do em ấy còn cao hơn cả em, em thích vòng 2 nhỏ hơn nên tạm thời để dành em số 10 cho lần tới. 86 thì mặt rất xinh, kiểu tiểu thư ấy nhưng không có số đo nên em cũng skip qua, vậy là duy nhất chỉ còn lại số 01, ba vòng thấy OK, hình ipad đập vào mắt khá hấp dẫn (sau khi gặp rồi thì thấy hình chụp ipad không bằng người thật các bác nhé) nên chọn số đầu bảng luôn, trong bụng thầm nghĩ Dubai Q1 thì chắc khỏi phải lo về chất lượng rồi.

Vào phòng em xông miệt mài vì thích xông, xông một hồi mồ hôi lã chã thì nghe tiếng em nó bước vào, ấn tượng đầu tiên là em ấy khá xinh, răng đều như bắp, da trắng, thơm, có vẻ khó gần, ấn tượng đầu tiên thôi nhé.
Và em đã lầm, em ấy vô cùng dễ gần luôn, ngồi thành bồn kéo phát là em sáp vô liền, nói chuyện ngọt, đụng chạm nhẹ nhàng em ấy đều hưởng ứng nhiệt tình luôn, cưng dễ sợ. Vào xông thêm tí nữa thì nước trong bồn cũng đầy. Và đến bước theo em là hấp dẫn nhất: tắm...
Khi em cởi đồ, oh my god, sao mà lại có người có khuông ngực đẹp đến vậy luôn á. Khuông ngực đầy đặn, kích thước to vừa phải (em nghĩ là bưỡi hoặc cận bưỡi), tròn, ti nhỏ, hồng, hàng real...Vòng 2 không lipid, làn da trắng tinh, mát lạnh... Em liền khám phá nhẹ nhàng từ trên xuống dưới, em ấy hưởng ứng rất nhiệt tình các bác à, còn khơi gợi cho mình nữa chứ, chết thật. Lúc này thì em cũng từ từ quên mất là mình vào đây để matxa luôn, và từ từ em cũng trở thành nhân viên matxa luôn rồ, hi. Không sao, mỹ nhân là để cưng chiều yêu thương mà.
Thế là em cũng bắt đầu công việc của một nhân viên matxa, nâng niêu, bú liếm, sờ mó, khám phá các kiểu, khám phá vòng 4 của em ấy, đẹp các bác à, vòng 4 ít lông, múp, khít, không mùi. Em khám phá, em ấy hưởng ứng, em ấy khám phá, em hưởng ứng, hai cơ thể cứ như thế hòa quyện vào nhau, không còn bất kỳ khoảng cách nào, mà chỉ còn lại hai cơ thể đang giúp nhau hưởng ứng khoái lạc cuộc đời...
Quầng nhau mỏi mệt trong bồn thì cũng kéo nhau ra giường. Như em đã nói, mỹ nhân là để nâng niu, nên hôm nay em sẽ là nhân viên, không cần em ấy matxa khỏe gì cả. Với anh, được hòa quyện với em là anh khỏe, hạnh phúc nhất rồi. Bỏ qua bước khỏe, kéo em ấy vào lòng, định ôm nghỉ tí mà mỹ nhân trong lòng sao cầm lòng lâu được.
Thế là em lại miệt mài công việc của thằng làm matxa, hai đứa mơn trớn, khám phá nhau, tự nhiên sinh ra ta thế nào thì ta cứ tự nhiên đúng như bảng năng đã được trao tặng, không có khoảng cách, chỉ còn 2 cơ thể hoàn toàn theo bản năng tự nhiên với ham muốn mãnh liệt. Và cứ thế ta trao cho nhau những điều sung sướng nhất (vẫn đúng luật, ko có bước cuối nhé các bác, em ấy có nói là lúc của anh cứng và nóng, em cũng muốn cho vào lắm mà ở đây không cho phép, ôi anh chết ngất với em rồi em ơi).
Em không kể cụ thể được vì bản năng mỗi người mỗi khác nhau, nếu các bác có dịp, hãy theo bản năng của mình nhé!
Ta đã là của nhau, dù trong một khoảng khắc, nhưng với anh thế là đủ để thành 1 kỹ niệm cả đời.

Tổng kết:
CSVC: các bác đã biết,
KTV: em là nhất trong lòng anh rồi
Ôi hạnh phúc!!!...

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Beconngaytho

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
900
3,298
1,685
850 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trãi nghiệm vui vẻ. Chúc anh may mắn trong các event nè.

Mr Sói

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/5/22
Chủ đề
11
108
29
0 ₿
Được nge mấy e nói vậy thì sướng hết cả người rùi

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Hi, đúng rồi bác, sướng, thấy mình vẫn còn đàn ông phết!!! Bé còn bảo phụ nữ tụi em cũng muốn sướng lắm..
Thế nên các anh có hưởng thụ thì nhớ share cho mấy em ấy một chút nhé!!!

Mr Sói

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/5/22
Chủ đề
11
108
29
0 ₿
Nhân phẩm lắm mới gặp được e như vậy kkk