Bình Tân BNTT - Số 1 ngày mệt mỏi xua tan cùng số 02

Lượt xem: 976

123samaka

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
4/6/19
Chủ đề
8
77
11
33
0 ₿
Một ngày vô tình trúng được Code Bí Ngô Thuỷ Chiến cùng admin
Vì cơ sở mới mở, lại gần bên chỗ mình ở hơn nên chọn cơ sở này để trãi nghiệm
Khi nhận được Xcode mình lên hệ cơ sở để đặt lịch, với hỏi về các KTV, vì có đọc đánh giá các của các ae, nên lúc đầu phân vân giữa 204 và số 02, mà vì check lịch của cơ sở thì 204 đang ko làm, nên book luôn số 02! Đến nơi thì nhân viên tiếp đón nhiệt tình, dắt xe vào, vì giờ ăn tối, trời đang mưa, thế là làm luôn 1 tô mì trứng trước, nhân viên mời thêm lon bò cụng! Ăn xong thì tranh thủ lên luôn phòng, xong hơi dc vài phút thì bé vào, đập vào mình thì bé cực kỳ xinh! Xông hơi dc 1 hồi thì ra ngồi, bé ngồi cạnh nói chuyên vui vẽ ôm ấp nhau cả buổi cho khô người rồi mới vào bồn!|
Vào bồn thì bé tấm cực kỳ kỹ, và mơn tròn rất nhiệt tình, mình cực thích khúc ở trong bồn, cũng phải mất 10p 15p trong bồn là ít!
Len giường thì đến phần masage khoẻ, bé làm cực kỳ bài bản, hài lòng cực, rất thư giãn ở tiết mục này!
Đến Phần chính thì bé làm cực kỳ đủ bài, đi đường lưỡi khắp người, kích thích điểm rất tốt, bé đi lưỡi phía dưới cực đã luôn, phê hết cả người,
Lật người mình lại thì cũng như thế, bé cực kỳ nhiệt tình, làm rất tốt!
Đánh giá bé face 9/10
V1: 8/10
V2: 7/10 (có tí mỡ)
V3: 8/10
Nhiệt tình thì 11/10
cơ sở vật chất mới sạch sẽ, đẹp, thái độ nhân viên cực tốt, nhưng có 1 điểm mình hơi trừ là cái cửa có ô cửa số cực to nhìn thẳng vào giường!
Tip: Free
Tip: =code chưa giảm

123samaka

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
4/6/19
Chủ đề
8
77
11
33
0 ₿
Bài này mới đầy đủ nha, bài kia em Enter nhầm mà giờ ko biết xoá

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian trải nghiệm cơ sở Ruby.
Chúc anh nhiều Sk và thành công trong cuộc sống!

• Like
Điểm cảm xúc: 123samaka