Q.1 Bờ đờ sờ mờ là nhớ 38 ngay.

Lượt xem: 863

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
51
0 ₿
Trưa nắng cực quá mấy bác nhà tui kiếm phòng ăn uống tay kê gối gác chỉ há mồm vừa được móng bằng miệng sướng cho thằng anh còn thằng em lại được xoa xoa khởi động, ngồi ăn với mấy ổng mà toàn 2 tay 2 súng làm tui nứng nứng mỗi lúc một lên chịu hết nổi khi đến cao trào hát bằng cả con trym thì tui say mèm , nằm gục tý dậy xin phép mấy ổng về . Cái chính là trốn tăng 2 cái mười là xã cơn nứng. Đến dubai lthg chọn luôn vé lồng trym cho con trym nó xổ lồng giấc này tui tia em 38 là có cảm tình lắm đây.

Người bê bê đi thang máy có tý cứ như đang đi trên mây vào phòng nằm lăn ra giường thở, nhìn lên trần thấy cái gương tự như cảm giác hưng phấn trỗi dậy, thay cái quần rồi xã phát xong vào xông hơi, lúc đầu ngồi chả có cảm giác nóng cứ nghỉ phòng chưa mở lát mới phát hiện mình chưa đóng cửa phòng, ngáo luôn. Vừa đóng chưa đầy 30s hơi nó lên phát ui nó đã , cứ hít đến đâu người nó tỉnh đến đó , ngồi lúc tỉnh người bước ra thấy em đang ngồi chờ từ lúc nào , em ngồi trên chiếc giường mà tui muốn nhào đến quần luôn cho đã mà người mồ hôi như tắm nên em lau người , rồi ra ngồi cùng tui. Cả hai cứ hiểu ý thế nào mà đang ngồi em đè tui ra hôn mút tui trên giường sờ thằng nhóc tui tay em vừa sờ xoa xoa mấy cái mà nó lại lên liền, bảo em vào bồn luôn đi tắm phát cho thơm tho đã.

Tắm tiên em làm rất là đam mê, tui chắc tua đầu ấy, cảm giác ngọt nước luôn em hôn quần tui mà trong bồn tui hết bóp sờ rồi đến em mút bú thằng nhóc lần này không kềm nổi bắn tung tóe , em vắt cho nó cạn rồi rửa lại sạch sẽ đưa tui lên giường. Nằm ôm êm quấn một hồi tâm sự em bắt đầu đấm bóp , em đấm có lực kèm theo lâu lâu khiều khiều kiểm tra thằng nhóc có ngủ gục hem làm tui muốn nằm yên cũng phải táy máy tay chân với em. Đang táy máy hứng quá sao tui lật lại em hiểu ý đè bắt đầu bj cho tui phát đúng là không ai hiểu tui bằng em, em bj một lúc đến tui mút cặp vú em rồi sờ cố bé mà lúc nào cũng rưng rưng nước cứ vây đè em tui húp một hồi em ngậm lấy thằng nhóc lần này tui kiểm soát được không bắn bất chợt mà theo từng nhịp húp để em hưởng quả cia full họng , nghĩ mà nó sướng nhất lúc đó. Chỉ thế chư đủ tiếp tục ôm ấp tâm sự em một hồi, nhìn lên trần với tấm gương hiện lên 2 thân thể đang quấn lấy nhau tui cứ rừng rực trong người kèm theo em lại cứ mơn mớn thế nào chịu nổi, em bảo nằm sấp đi em có cái này hay lắm mà trước hết uống tý nước đã. Tui ngoan ngoãn uống xong thấm giọng lên nằm sấp và lần này thì mới là tiết mục chính của em. Em để tui thư giản được hồi đến giờ em hành quyết màn tra tấn kiểu thái nhật các kiểu, phải nói lần này em như có thêm năng lượng hơn khi làm cực nhiệt, giọng em giọng bắc nên lúc em rên nghe nó phê lắm, cặp ngưc em chà thì kg sợ hao mòn em làm mà tui lại dồn tinh lên bắt đầu lật lại em cạ bướm nuru ta nói thằng nhóc đang ngủ mà em cạ tý nó dậy quyết sống chết với em luôn nữa. Tui ôm lấy em bóp xoa một lúc thằng nhóc nó lên tiếp quá là đỉnh , em túm nó mút siết phê đến phát cuối cùng .
Trưa trời giải tỏa xong đi muốn rụn giò với em. đi thang máy xuống vào phòng thư giản ngồi ăn tô bò kho mà nó ngon lạ thường. Nay quá là hài lòng với 38.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ..chúc bác ngày mới vui vẻ:cuteonion41: