Điệp Vụ Q.1 Bóc bé 01 đáng yêu

Lượt xem: 692

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
127
73
1 ₿
Chào AE đồng dâm, nay mình may mắn nhận điệp vụ ở Queen nên quay lại trải nghiệm. Tới cơ sở là thấy ngay không khí sắp Tết, sau một hồi tư vấn thì mình chọn được bé 01 rồi được dẫn lên phòng ngồi nhâm nhi tô mì trứng, phòng ốc ở đây thì hiện đại, khá sạch sẽ và đẩy đủ tiện nghi. Mình ăn gần hết thì bé bước vào, lần đầu gặp bé thấy bé khá thân thiện, xinh hơn trong hình, v1 vừa tay hệ cam, ngoại hình ok. Thế là mình tranh thủ ngồi ăn nốt còn bé lo chuẩn bị nước các thứ.

Sau đó ngồi tâm tình với bé một lát, bé khá cởi mở nên kiểu mình cũng hoà đồng với bé nhanh. Ngồi chơi một lát, thì bé dẫn mình vô bồn tắm sạch sẽ rồi BJ nhẹ nhàng phê pha, sau đó dẫn mình lên lau khô người và bắt đầu màn massage khoẻ. Đầu tiên bé massage đầu trước, vừa làm vừa tám chuyện với bé khá thú vị do là mình cười nói với bé khá nhiều, bé này được cái giọng dễ thương với nói chuyện vui. Thấy khá hợp nên mình kêu bé lên nằm ôm ấp tám chuyện khỏi massage khoẻ nữa, đặc biệt bé để xoã tóc dài vừa cười thì xinh dã man nhé. Vừa nghe bé kể chuyện thì mình cũng tiện khám phá bé, được một hồi hứng quá nên đè bé ra hôn thì được trớn bé chuyển sang massage mệt luôn, vừa dạo đầu sẵn bé đang ngậm kẹo the nên bé phi vô BJ nhẹ trước sau đó bé bắt đầu chà thái và đi lưỡi từ trên xuống dưới, từ sau ra trước 1 lượt. Sau đó, bé lại nhẹ nhàng BJ tiếp, vừa BJ bé vừa rên vừa nhìn lên mình nên khá kích được một hồi rồi cuối cùng thằng em mình cũng đầu hàng và được bé CIA cho đến giọt cuối cùng. Mình nghĩ ngơi một lát rồi bé tắm sơ lại và dẫn mình xuống ra về.

Kết lại, bé 01 rất thân thiện, ngoại hình ổn tầm 8/10, v1 real hệ cam vừa tay, phù hợp ae gu tình cảm vui vẻ. Đáng trải nghiệm nha AE.
Xin cảm ơn diễn đàn đã tài trợ tick.

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
đù ngon dữ dị bác chắc bữa nào qua đây trải nghiệm thử