Q.1 BỞI MƯA LÂU NÊN ÔM SẦU ĐỢI RIÊNG EM (NL.16)

Lượt xem: 1,200

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Ngày gì mưa từ trưa đến tối, đường xá SG ngập lụt, kẹt xe bơi bì bõm, cung đường từ chỗ tôi qua DBQ1 từ gần 5 phút hóa xa vời vợi hàng tiếng đồng hồ. Ánh đèn đường cứ phập phồng lóa mắt trên từng con sóng lượn lờ mỗi khi có 1 chiếc xe chạy ngang, haiz, lại để em chờ. Nhắn tin hotline thì quầy báo em bị kẹt như tôi, cứ thong thả. Bơi miệt mài cũng cập bờ, tôi chui vô quán cafe đợi, đợi nụ cười ấm áp của em để xua tan cái lạnh lẽo trong ngày mưa buồn. Bên khung kính, ngó ra mưa vẫn lất phất rơi, nhấm ngụm cafe tan chảy từ miệng xuống bao tử, thời gian chậm rãi trôi.

Đóng cánh cửa cái cộp, không gian riêng tư của đôi trai gái khẽ bắt đầu. Tôi vẫn theo các công đoạn xông xả cho ra mồ hôi lạnh, cầm theo chai nước để vừa xông vừa bù nước. Em thì loay hoay chuẩn bị nước, xà phòng, kem đánh răng cho tôi..., ngồi trong nhìn ra thì chỉ muốn nhào ra ôm em mà ráng nhịn. Bước ra từ phòng xông khô, em vẫn dịu dàng chăm nom body có phần gầy hơn của tôi, vẫn tinh nghịch ăn hiếp thằng em. Nay tôi buồn ăn, bỏ ăn mì lẫn gà Dubai, chắc có lẽ do nạp nhiều cafe quá nên giờ nhịp tim lên cao, cần phải hạ hỏa may ra mới không chảy máu cam.

Dìu nhau vô bồn ngâm nước nóng, bàn tay em chăm bẵm cơ thể trần trụi của tôi, tôi thì ôm eo em để khỏi lo trượt ngã. Em gội đầu và matxa mặt cho tôi, một mớ ưu phiền trôi theo đám bọt xà phòng, chỉ còn sự khoang khoái của từng cái ôm phía sau, cái hôn nhè nhẹ của em. Dù rằng cố trấn an bản thân hãy ngồi im như tượng 1 bữa xem sao, nhưng cảm xúc nó lất át lý trí, tôi bắt đầu mân mê em từ sau ra trước, từ trước rẽ xuống dưới, từ dưới vọt lên gương mặt em. Có tiếng nấc từ vòm họng của tôi, đôi tay này ôm em thật chặt đến run người, buông thả cảm súc để bùng nổ, có bao giờ ngắm em lúc này là thật nhất ?

Đêm vắng lạ kỳ, ôm em trên giường chỉ muốn ngủ bù đắp năng lượng cho một ngày dài uể oải. Ấy mà nhân lúc tôi thiếp đi, em lén đi lấy đá với túi thảo dược nóng để tẩm thêm cái mình tôi. Thôi lỡ thì giả nai thêm tí kêu lạnh chỗ, nhức.chỗ kia để em rối rít xoa xoa ấn ấn, hỏi thăm thêm bớt lưc hay không, hii. Lâu lâu hành em làm khỏe cũng vui chán, nằm thả lỏng hưởng thụ đôi tay nhỏ của em gồng lên bởi tôi cũng dạng chịu đau khá, người khôg quá cứng nên em kéo co hay dẫm lưng vẫn bình như vại, tội em chỉ có lấm tấm mồ hôi.

Lén coi đồng hồ thì sắp hết giờ, 110 phút của cái vé trúng bóng của mod JW @Uchiha Itachi trôi nhanh hơn tàu lượn siêu tốc, mới chạm vào nỗi sung sướng mà đã phải ngắt điện, haizz, thôi cũng chả sao, bởi cũng đêm khuya rồi. Em ôm sau lưng hỏi tôi mệt không, tôi nắm tay em rồi quay lại đưa cái bản mặt chai nói "em cười đi", em cười mỉm liền, tôi ôm em rồi nói "nhìn em cười là đủ rồi".

Dắt tay nhau qua cánh cửa, em trao tôi cái hun má nhẹ nhàng, tiễn tôi băng qua vài bậc thang để trở lại mặt đất, ờ thì về tọa độ 0° để tất cả trở ô nhỏ ký ức trong không gian riêng chỉ có tôi với em.

Tổng kết: CSVC vẫn ổn, tuy đôi lúc nước nóng hơi íu và đi tìm cái mấy tóc hơi bực xíu nhưng tất cả sau cùng vẫn chu đáo, nhiệt tình. Chỉ có lễ tân bé Th đã nghỉ, có chút tiếc nuối vì trước đây có làm em nó hoang mang tí, nhưng em Th vẫn tận tâm mọi thứ cho tôi (ko kể được ra đây), và lễ tân đêm khuya mr M mới nhìn tưởng hơi dữ, sau đó thì cũng thấy mr M an toàn, chỉ có cái không xinh như be Th.

*Tic: vé may mắn từ event bóng đá,
*Tip: Tic ++,
*Gửi cafe cho quầy, phục vụ và giữ xe,
*NL.16: quen quá rồi, vì các yếu tố khách quan hay chủ quan thì em giống bạn tôi nên cứ 9+ nhé. Hôm nay có lời khen em vì đã tốn cơm / calo để chăm cho tôi để tôi nhìn "ngon" theo cách em nói, hihii.

P/s: Lại được may mắn trúng event trái cây, mai lại chìa mặt vào 41, chắc bị nói là thiếu ăn hay sao mà cứ vô 41 ăn mì miết, haizz. Cảm ơn cơ sở DBQ1, BQT và mít tơ mod @Uchiha Itachi tạo điều kiện cho PASSIO được ăn mì gà nhé.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
=))) mãi mãi 1 tềnh iu ah

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng anh @PASSIO may mắn nhận được phần quà từ event diễn đàn, luôn luôn tin tưởng và ghé sử dụng dịch vụ, gặp nàng thơ của lòng mình
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿