Q.10 [Bóng đá] Ngày đẹp trời quay lại P.A

Lượt xem: 470

Aress

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
18/4/23
Chủ đề
15
108
48
HCM
0 ₿
Hí anh em, thời tập tành đi massage thì P.A là nơi mình đến đầu tiên sau khoảng thời gian núp lùm trên diễn đàn, sau chuyển nhà sang Q1 thì cũng ít ghé P.A hẳn. Nay có dịp trúng code quay lại trải nghiệm xem có gì thay đổi với trước đây không.

Bước vào thì các bạn lễ tân đang họp thì phải :)) Nhưng vẫn rất niềm nở đón tiếp, hình như cơ sở mới thay 1 loạt nhân viên thì phải. Hỏi được 52 đang trống lịch nên book bé luôn (trước 09 có đề xuất 52m khen 52 lắm mà chưa có dịp trải nghiệm lần nào :D )

Vào phòng xông tí bước ra thì đã thấy bé đang chuẩn bị Bồn với giường. Các bạn thấy bé áo đỏ bên phải màn hình không :)) Bé 52 một 9 một 10 đó :8onion38:

Hỏi thăm một chút thì bước vào Bồn cùng bé, tiếp là những bài cơ bản trong Bồn như tắm gội, xong bé trườn từ dưới lên trên rồi lại xuống dưới, lưỡi bé rất điêu luyện nhé anh em :))

Đến bài ms khỏe, bé ấn 2 3 nhịp thôi là biết ngay từng làm Spa hay các cơ sở ms khỏe khác liền :)) Rất rất là có lực nhé ae, bản thân mình đánh giá các bạn khác trong cùng hệ thống chắc tầm 6 7đ thôi chứ bé 52 này 9 10đ.

Đến bài mệt, bé lại dùng chiếc lưỡi điêu luyện đi mọi ngóc ngách khắp cơ thể, phê tới nóc :cuteonion21: Bé chuyển qua lại giữa HJ và BJ rất nhiệt tình, mình cũng dạng hơi dai nên thường BJ khó ra, sợ bé mệt nên lát sau chưa ra nổi thì mình có mách nhẹ bé "điểm G" và sau một hồi quằng quại cũng được thăng hoa :2onion2:

Xong có nằm tâm sự cùng bé một lát, kiểu 2 anh em đến cuối giờ mới bắt được nhịp nhau, bé rất thân thiện và vui tính.

Nhìn chung thì 52 hiện tại chắc là con số Must try ở P.A mà anh em nên trải nghiệm (bà "chín" thì huyền thoại rồi nên ko tính nhé anh em :ami-(3):)

Tổng kết:
Tic = code
Tip = 1m
Locker 50k, chú Bve 20k

• Like
Điểm cảm xúc: Comchim, Himura and Súng máy

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
133
1,758
1,989
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA RELAX chân thành cảm ơn anh trai đã tin tưởng gắp bó lâu dài bên em ạ.mong được phục vụ anh nhiệu hợn ạ

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
645
447
36
0 ₿
Lần sau làm vé 4 tay cặp bài trùng 09 52 luôn bác ơi :2onion18:

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
645
447
36
0 ₿
Hot thì ko nhưng sướng rung giò là có. Kiểu nhưng khu vực nhạy cảm của bác nằm trọn trong miệng và lưỡi của 2 em. Miệng bác sẽ uống sữa và mút xí muội của 1 trong 2 em, 2 tay bác được lòn sâu móc hiểm vào hang động của 2 em, tư thế được sắp xếp gọn gàng thuận tiện cho 3 bên :2onion2: Best Seller

Vuốt Trụ

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/2/23
Chủ đề
0
118
57
0 ₿
tê tái con gà mái, nghe ông tả t cũng mún thử.

Comchim

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
49
18
0 ₿
Phê vãi, vụ Tip sao bác mura