Q.1 [ Bóng đá] Ngày mưa cùng 07

Lượt xem: 430

mèongok

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/23
Chủ đề
2
27
2
HCM
0 ₿
May mắn trúng event dự đoán bóng đá trận MU-Brighton , nhận code từ mod @Dory. Qua đây cũng cảm ơn bác @Dory và cơ sở đã tạo điều kiện cho mình được tham gia và trúng code. MÌnh nhắn tin cho lễ tân và đặt phòng với số. Các bạn lễ tân tiếp đón nhiệt tình, phòng ốc sạch sẽ, thoáng mát. Dubai Q1 thì không có điểm nào để chê rồi.
Đánh giá là một cô bé khá xinh, có nét tây tây, nhìn sắc sảo. Bé có thân hình mình dây, mình thì lại có gu là mình dây nên hợp vs bé luôn kkk. Về kỹ năng thì thôi rồi, rất tuyệt vời, BJ + đưỡng lưỡi nhịp nhàng rất chuyện nghiệp. Massage khỏe thì không quan trọng với mình lắm vì mình không quan tâm. Về massage mệt thì rất sướng, bé có skill cạ cô bé rất là phê luôn, mình rất thích. Mình thì không 69 nhưng BJ + HJ của ẻm thì phải nói là cực kì đã, mình out trong sung sướng với những lần giật quéo người. Mình thì không giỏi viết nên chỉ viết thế này thôi, các bác nên đi để trải nghiệm bé, chắn chắn sẽ không làm các bác thất vọng. Quá đã cho 1 buổi chiều mưa kkkkkkkk và sẽ hẹn em lần sau gặp lại.
Tic : code bóng đá ( một lần nữa cảm ơn mod @Dory và cơ sở đã tài trợ )
Tip = Tic

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
chúc mừng anh @mèongok đã có buổi trải nghiệm ưng ý cùng bé

Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá

MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm

MOD chỉ góp ý nhắc nhở - Thanks @mèongok

• Like
Điểm cảm xúc: Màu Gì and Đi Tàn Tàn

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
179
86
12 ₿