Bông hoa 08 của Thái bình 3

Lượt xem: 2,254

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Mấy nay trái gió trở trời. Đau nhức hết cả người nên kiếm chỗ đấm bóp. Thái bình 3 thẳng tiến.
Trong đầu mình hiện lên suy nghĩ giờ đi "đấm" là chính hay "bóp" là chính ta.
Ngồi cafe bên q5 một hồi thì mưa to gió lớn. Mình đành chờ tan cơn mưa để đến cơn mơ. kkk
Trời vẫn mưa bay bay nhưng nghĩ lại đợi chẳng biết đến bao giờ nên lao đi luôn các bác ạ. Mình lấy con xe quèn phóng vào địa điểm quen thuộc. Người cũng ướt chút mưa nên mua vé vội và nói ku locker nó bật phòng xông trước. Hehehe. Mình thì đi random cũng quen rồi, nên không ngại chông gai. Cứ lên xông trước đã. Mình vào xông cho ra bớt bao mệt mỏi. Mà lòng vẫn lo lắng... chút nữa "đấm" hay "bóp" đây ta. Mình mắc cho số phận vậy. heheheh
Mình bước ra khỏi phòng xông ngồi nghỉ chút thì em nó cũng gõ cửa bước vào. Một em gái teen teen xuất hiện nở một nụ cười tươi trên môi. Ôi thế này thì được "bóp" rồi. hahahaha. Nhưng mình hơi lo lắng chút, em gái trẻ vậy thì tay nghề sao đây. Vì trong người cũng có chút mệt mỏi, muốn được đấm bóp cho đỡ căng thẳng mấy ngày qua mà.
Kệ cứ để em làm, mình làm chuột quen rồi. Coi như nay làm chuột bạch cho em ấy rèn tay nghề. hehehe
Nhưng đến lúc em ấy tắm táp xong và đưa mình lên giường thì không phải vậy. Nhìn cách em dùng đầu gối ép xuống lưng mình rồi ép xuống thì không phải em là tay mơ rồi. Từng khớp xương như được ép giãn ra, rất thoải mái. Em nó dùng chân ép lực trước rồi từ từ đấm sau các bác ạ. Đã lắm! em mát xa cho mình cả hơn 30 phút, từ tận cổ đến từng ngón chân. Không ngờ một em teen mà tay nghề cũng khá vậy.
Mình đã tận hưởng được 50% mong đợi. Đã được em đấm cho tơi tả. Và tiếp đến đây đương nhiên sẽ là phần "bóp" hehehehe. Em nó lật ngửa mình lại mát xa được thêm một lúc nữa thì mình cũng bắt đầu hành sự. Đầu tiên lấy tay vong qua eo rồi kéo em nó sát lên trên sau đó bắt đầu mò. Mình làm dứt khoát thành ra em nó cũng hơi bất ngờ xíu, hehehe, giật mình cái rồi mình cũng tóm được. Bấy giờ em nó mới cười rồi thư giãn cho mình. Em teen quá mà nên mình cứ mắc sức mà xoa thôi. Gái teen các bác ơi, da mịn đã lắm. Nhất là ngực còn săn, chưa có nhão... chắc do chưa xài nhiều. Mấy bác đi sau xài từ từ nha để anh em hưởng chung. Đừng có phá quá. hehehe. Em nó áo thì cũng đã cởi rồi, nhưng mình nhìn hứng quá nên nãy giờ toàn mình mần em nó không ah. Em nó kịp chà tới chà lui có mấy cái là bị bắt sát lại rồi. Từ từ mình hôn nhẹ nhàng trán, từ từ hôn xuống dưới. Bất ngờ mình nút 1 cái em nó giãy cả người lên. hahahhâ. Lâu quá mới có cảm giác đã vậy. Lúc sau em nó cũng gạt mình ra bắt đầu thư giãn cho mình. Lúc này mình mới khám phá V4, nước nôi cũng đủ xài. Nay mình chỉ xát nhẹ bên ngoài cho ấm áp chút tạo cảm giác cho em nó thôi. Mà nhìn mặt em nó phê thật. Cứ vậy em nó Bj cho mình, đến đoạn cao trào thì Hj và mình vỡ ào trong sung sướng. Bữa nay làm cả 10p luôn, chắc tại sướng giữ quá. Nhìn em nó phê thích quá nên ráng gồng. heheheh.
Xong buổi tối hạnh phúc.
Mình đang nằm nghỉ thì em nó từ từ tiến lại. Mát xa đầu cho mình và tám chuyện tiếp. Được tầm 10p mình bảo em dừng thì em dừng lại và mình ra về. Hỏi ra thì em nó sô 08, làm muộn lắm nha các bác. Em nói em trức khuya đến hết khách mới về đó. Nói chung mình một buổi tối thoải mái.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Vừa xong bé 16 giờ chú giới thiệu bé 08 thân này biết sẽ làm sao khuakhua.

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Có khi nào bác rùa đi 2 nháy rồi nhớ gấp đôi không trời

Trạng thái