Q.1 Bung kèo cùng 136 dubai luxury q1

Lượt xem: 415

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
46
49
0 ₿
Coi bóng đá mà không bắt độ thì thấy thiếu thiếu , nhân lúc có trận Real Madrid vs Munich hấp dẫn mấy anh em lên kèo chầu nhậu cho hôm sau, người bia người mồi người tip nguyên team 6 mạng chia 2 bắt trận *** tui "may mắn " được trả tiền :cuteonion58::cuteonion58::cuteonion58::cuteonion58::cuteonion58:
Set qua hầm rựu 6 mạng ngồi 6 em lai rai 4 tiếng sương sương bill 6 củ, chia ra 3 đứa tui mỗi đứa 3 củ. Mà ngồi mấy em hứng quá set ra ngoài lại không được nên hơi bức rức sẵn đã chi rồi chi luôn, book xe qua dubai kèo này tự xử .
Đi nguyên *** 6 người vào ipad còn 8 em trống 2 ông đi vé sup hốt 4 em còn 4 em mỗi người 1 em. Chia làm 2 đợt lên phòng bắt đầu tui có thời gian tận hưởng cảm giác được ôm được xã
Bé tiếp tui lần này mang sbd 136 , lúc nảy chọn chứ chả nhớ . Gặp bé thì dáng y như mấy bé hầm rựu vừa nhậu, mình dây ngực hệ cam hàng real , vừa vào chào hỏi gây thiện cảm liền. Thôi bỏ qua xông hơi ngồi nói chuyện tán dóc tý với bé luôn be mời mình những múi bưởi ngọt lịm. Đang ăn thì tự dưng bé chọc thằng e làm nó đang ngũ bổng tỉnh giấc.
Và rồi bé cùng tui tuồn hết những gì bằng vải trên mình để bắt đầu lao vào nhau trong bồn tắm. Cái cảm giác cả 2 cùng lột đồ nhau kích thích vãi.
Vào tắm bé nói mình ngồi xuống và bé gội đầu cho trong lúc đó là tui đã bắt đầu khám phá cơ thể bé. Da mịn và thơm, hai quả cam săn chắc, bóp rất đã tay. Khi lo cho thằng a xong bé nói mình nằm ngửa ra bé bắt đầu tắm cho thằng e. Vừa tắm bé vừa mân mê thằng e rất phê.
Trong bồn khoảng 20 phút thì bé nói mình lên giường để tiếp tục hành trình.
Phần matxa khỏe thì bé dùng lực khá ổn, đấm ấn quả thật rất đã. bé còn chườm túi thảo dược lên gáy sau và dùng đá nóng lăn khắp lưng.
Phần mệt bé dùng nước nuru thoa khắp người xong bé dùng cặp ngực chà khắp người nghe mà tê tái. Đường lưỡi của bé đi khắp cơ thể làm nỗi hết da gà vì quá sướng. Tiếp theo là bé dùng cô bé để chọc thằng e tui thức dậy rồi thêm tiết mục ngậm bi hôn chùn chụt làm nó sừng sừng lên.Tui hứng lên kéo chuyển sang tư thế 69. Tui khám phá cô bé bé nó nước nôi rỉ ra. Còn bé thì ngậm thằng e tui lút cán. sau 7749 hiệp tui cũng bắn pháo hoa tung chảo.
Xong xuôi bé còn bonus thêm bài xoa bóp thư giản trước khi tắm lại để về .

Quánh giá chung
CSVC 9/10. Dubai luôn mang lại cảm giác rất muốn đến và luôn là lựa chọn đầu tiên của tui .
KTV 136:
Face 8/10
V1: 9/10 hàng real là tui khoái
V2: 8/10 theo body mỏng manh
V3: 8/10
V4: 8,5/10 nước nôi tràn bờ
Thời gian bé vào ca lúc 1h chiều nên tan tầm về là gặp hoặc nghỉ trưa xong qua gặp là ngon lành.
Do tui đi vé 1 shot nên về trước mấy ông kia đang 2 tay 4 bình sữa.
Tổng thiệt hại 2 củ chẳn tiền. Nay pv nấu tô mỳ bò trứng ăn ngon à.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn bác đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... chúc bác thật nhiều sức khoẻ và luôn thành công ạ :2onion35: https://congdongmassage.com/threads...q1-them-tu-dai-my-nhan-vao-dip-le-30-4.71008/

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ huynh, đặc khu bên em mới tuyển thêm mấy bé xinh tươi nhiều lắm ạ... Hóng huynh đến thăm mấy bé ạ:2onion35::2onion35:

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86