Bình Tân Buổi chiều cùng bé số 11 chân ái

Lượt xem: 1,057

Heoquay2022

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/7/22
Chủ đề
7
10
5
0 ₿
Đang nằm nhà thấy nhớ chân ái của tôi ở Dubai. Nên là nghỉ ngợi làm gì phóng xe tới Dubai bình tân liền. tới nơi gửi xe lên lầu gặp lễ tân vừa vào hỏi anh chọn bé nào và đưa hình thì mình vội vàng nói như cũ đi em, 11 chân ái. Thế là bé lễ tân cười à dạ anh. Và book ngay vé onsen 2, locker dẫn lên phòng xông hơi đc 5p thì chân ái cũng xuống vẫn nụ cười tỏa nắng đó. Không sao quên được. Ôm em vào lòng mà thỏa lòng nhớ nhung, tính ra lần này là lần thứ 4 gặp em, tuần nào cũng phải gặp em 1 lần chứ không nhớ chết . Tui thích cô gái này từ lần gặp đầu tiên,kiểu xinh xinh mặt lai tây ,mà cười xinh vãi,đặc biệt giọng nói nhỏ nhẹ ngọt như mía lùi, trầm ngâm nhìn em 1 tí xong em dắt tay tôi đi tắm nè, em bảo tôi vào bồn trước còn em cởi bỏ bộ cosplay ra để lộ vòng 1 hệ cam với vẻ quyến rũ, em vào bồn tắm rất kỹ và còn gội đầu cho tôi, em kêu tôi ngồi xuống rồi dùng ngực của em chà vào ngực của tôi, ngực của e ấm áp trong dòng nước cũng hơi lạnh, rồi e bắt đầu dùng lưỡi đi đường quyền với ti của tôi, em dùng tay xoa đầu ti còn lại của tôi làm tôi cảm giác lâng lâng, tôi cũng không chịu ngồi yên mà dùng 1 tay xoa đầu vú của em, tay còn lại chà vào bướm của bé, bé bắt đầu đi xuống thằng em của tôi, bé BJ và HJ cho tôi và làm cho bắn ra phát súng thứ 1 trong sự sung sướng, bé dùng sữa tắm rửa lại cho thằng em của tôi một cách sạch sẽ và bé kêu tôi đi ra bồn để massage, khi tôi đi ra bồn, bé lấy khăn lau người cho tôi. Kêu tôi lên giường nằm sấp
Về phần massage khỏe bé làm rất đủ lực và bài bản, dùng đá nóng massage rất dễ chịu.
Về phần massage mệt bé đổ dầu rồi dùng ngực trườn từ dưới đến lưng rất phê, bé lại dùng lưỡi đi đường quyền mọi ngóc ngách từ dưới lên cổ rồi đến lỗ tay làm tôi có cảm giác như đi lên mây chỉ biết nhắm mắt mà cảm nhận, bé dùng vòng 4 chà lên lưng cũng phiêu lắm. Rồi bé kêu tôi xoay người lại dùng vòng 4 cạ vào thằng em của tôi, tôi dùng tay xoa vòng 1 của bé, rồi bé xoay người lại dùng chiêu 69 đấu với tôi, bé dùng lưỡi chăm sóc thằng em của tôi 1 cách điêu luyện còn tôi dùng tay chà vào bướm của bé làm bé rên, tôi nói với bé ngồi dậy bé cầm thằng em của tôi mà sục còn tôi chà vào bướm của bé, cả 2 cùng rên trong sự khoái cảm rồi tôi cũng bắn phát đạn thứ 2 trong sự sung sướng, tôi và bé mút lưỡi 1 lát, bé dẫn tôi vào bồn tắm lại. Cả 2 mặc đồ vào rồi tâm sự 1 lát. Khi tôi ra về còn luyến tiếc quay lại nhìn bé. Cám ơn em số 11 chân ái của anh
Tic: 960 (code)
Tip: 2000
Lễ tân+locker: 50
Bảo vệ: 20

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004