Q.1 Buổi chiều đầu tuần cùng bé 35

Lượt xem: 349

Tới cái đi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/4/24
Chủ đề
2
3
9
79 nguyễn hữu cầu
0 ₿
Mình là thành viên mới trong cộng đồng Massage . Nghe danh bạn bè đồn đại rì viu chốn ăn chơi xa hoa cũng thử ghé xem để coi đồn đại liệu có đúng . Cũng tọa độ trong con hẻm cũng không mấy xa . Mình nhờ em lễ tân tư vấn do gu mình thích nói chuyện vui vẻ nhây nhây cũng như là dễ thương nhẹ nhàng tình cảm . Thì em tư vấn cho bé 35 dễ thương nhẹ nhàng niềm nở . Cũng thử để trải nghiệm coi bé 35 này như nào
Em trai locker cũng khá nhiệt tình , dẫn lên phòng cho xông hơi trước . Lát sau bé bước vào nói chuyện cũng khá thân thiện . Tay nghề em cũng rất ok , cũng thuộc tuýp vui tính dí dỏm dễ thương . Cũng không gọi là quá xinh nôm na là ưa nhìn dễ thương . Cũng khá vui vì bé cũng nhây nhây kể đủ thứ chuyện trên đời . Trườn nuru , massage thái , bj , 69 thì gọi là xuất xắc miễn chê chỉ biết chữ mê kéo dài . Không có gì có thể cãi và bàn luận được nữa các bác ạ
v1 hệ cam cũng vừa đủ được cái trắng lắm nhé anh em
v2 nhỏ gọn
v3 khá to nhé anh em đẹp 10/10
v4 gọn gàng sạch sẽ
Tic=tip ( Xứng đáng nhé anh em )

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã ghé đến nhà Dubai Tân Định và cùng bé 35 có một buổi massage vui vẻ ạ , mong anh sẽ dành nhiều thời gian ghé đến nhà Tân Định để trải nghiệm được nhiều bé ạ. Dạ Dubai Tân Định mến chúc anh có một ngày đầu tuần thật vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Vòng 3 như siêu mẫu Kim Kardishan luôn nha =))