Q.10 buổi chiều mãn nguyện bên 39

Lượt xem: 569

phucby05

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
5
41
21
0 ₿
cuối tuần được nghỉ tranh thủ đi xả hơi trước kèo nhậu tối , trước khi đi cũng tranh thủ nhắn tin sắp xếp trước 17h sẽ ghé.
Sau khi xong công việc nhà tranh thủ đi ngay, cuối tuần đường phố đông nghẹt, luồn lách 1 hồi rốt cuộc cũng tới nơi .
Vô trình code cho tiếp tân, ngồi đợi tầm 5p thì cũng lên phòng. Thay đồ vào xông hơi tầm 10p ra thì có một pé xinh xinh đứng cầm khăn đợi bước mình ra. Xong em ấy giúp mình lau khô người ngồi tâm sự một chút xong em dìu mình đi tắm, em tắm rất kỹ không qua loa, đặc biệt chăm sóc thằng em mình rất chu đáo, một hồi em ấy bắt đầu hôn từ trên cổ xuống tới ngực rồi từ từ xuống thằng em rồi ra hai bên bẹn cảm giác rất phê, mình chỉ lo nằm hưởng thụ chứ không nhúc nhích tay chân gì cả bé còn bảo sao mình hiền vậy.
Đến màn matxa Khỏe, mặc dù thân hình pé nhỏ nhưng em làm có lực đủ bài, xong em ấy bắt đầu đi thái, v1 to bự kết hợp với chiếc lưỡi của em, cộng thêm màn kiến bò sung sướng làm sao. Hết nằm sấp rồi nắm ngữa, v1 của em tiếp tục trườn lên cơ thể mình làm thằng em mình chào cờ cứng như đá, thấy vậy em liền cho vào miệng mút như mút kem , tới lúc này mình không nằm im hưởng thụ được nữa mà phải đọng tay động chân thôi , mình tung chiêu móc cua đại pháp làm em nó uốn éo rên rỉ nghe mà sướng cả lỗ tai , thế là 1 bên thổi kèn 1 bên móc cua tới khi lên đỉnh
Sau khi tắm lại xong hai đứa ngồi tâm sự một chút với nhau. Em lại ngồi trên đùi mà đút mình ăn trái cây.
Nói chung là một buổi chiều mãn nguyện.
mình đi tic : 900k đang km còn 450k , tip bé 39 : 1 củ