Q.1 Buổi chiều mát mẻ

Lượt xem: 875

Tamcon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/8/22
Chủ đề
6
36
1
0 ₿
Vừa có dịp tiện đường qua qua quận 1, trời mát mẻ vào chiều tối nên cũng nổi hứng ghé qua massage queen sẵn tiện gặp lại em 02 cực ngon của bên này, em này ngoan dáng nhỏ nhắn đáng yêu, được cái tánh dễ thương mà phục vụ thì nhiệt tình cứ như người yêu nên kết em nó từ lần đầu gặp.
Chọn xong vé là lên phòng ngồi xông hơi, cũng còn thời kha khá thời gian nên cứ thủng thẳng đợi em chuẩn bị. Tầm 5p hơn em nó bước vào, vừa vào là chào hỏi tâm tình thỏ thẻ các kiểu, nói chuyện nhỏ nhẹ dễ thương, giọng ngọt như mía lùi, tâm sự với em nó mà cứ được rót mật vào tai.
Xong phần chuẩn bị là vào luôn bài bản khởi động, tắm tiên sướng tê rần rần với em. Bài phục vụ rất nhẹ nhàn tình cảm, làm chậm rãi với phần bj nhẹ nhàn, vuốt ve kích thích đủ đường khơi dậy sung sướng ngay trong bồn tắm.
Rồi cũng vào bài massage, khỏe làm tốt đủ bài, massage thái nuru cực sướng với một cách phục vụ nhiệt tình và không kém phần bài bản. Đi full skill trườn lướt không thiếu món nào, chà bưởi kích thích đều quá phê.
Rồi phần thư giãn cũng được em phục vụ một cách đê mê, kỹ năng bj của em 02 thì cứ phải gọi là đỉnh, bài đi lưỡi cực đỉnh cùng phần mút khá chặt với nhịp nhàn mỗi lúc một tăng nhanh thì thăng em cũng gục ngã trong sung sướng. Kết thúc 2s out tê tái thì em dọn dẹp cho sạch sẽ mọi dấu vết còn xót lại để rồi cả hai nằm tâm sự nghỉ ngơi vài phút trước khi phải nói lời chia tay với em, vẫn kết em 02 cực xinh, body ngon lành, cùng cách phục vụ tuyệt vời.