Điệp Vụ Q.10 Buổi chiều thoải mái cùng số báo danh 96

Lượt xem: 834

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
Chào các bác,
Chẳng là hôm nay có tiệc nên mình tranh thủ đi chơi trước để lát ăn tiệc sau . Quy trình hơi ngược hén nhưng thật ra mình không thích cảm giác say xỉn mà đi thư giãn cho lắm. Tỉnh táo tí nó mới hứng thú các bác ạ. Liền nhớ mình tàu ngầm cũng đủ lâu và nay đã đủ công lực nên inbox bác L.A.K xin mã code Điệp Vụ, tính ghé quán quen là P.A cơ. Tuy nhiên nhận được code của Hawaii thì chắc là do duyên số nay được trải nghiệm thử.
Boong đúng giờ tan làm thì phi thẳng con trâu tới Hawaii, hơi bất ngờ là tưởng đang vô 1 khách sạn hạng sang các bác ạ. Chổ này thích hợp để tiếp khách VIP nè.
Lên Lễ tân thì em chìa code ra thì bạn Lễ Tân rất nhanh chóng ghi nhận, sau đó bạn hỏi mình gu là gì để bạn chọn giúp thì mình mô tả gu và giao phó cho bạn chọn (thay vì chọn qua ipad, tin tưởng bạn Lễ tân đẹp trai)
Nhanh chóng mình lên phòng thì công nhận CSVC quá là tốt, phòng mới, đầy đủ tiện nghi và đặc biệt là rất ấm cúng nhé.
Ngồi được 1 lúc thì bé lên, lễ phép chào mình thì ôi thôi đúng gu đây rồi. Mặt xinh xuất sắc, body thì như người mẫu và đặc biệt là cao nữa nhé. Không quên hỏi ngay bé số mấy thì được biết là bé số 96.
Em xông được 1 tí thì bé mời vào bồn tắm và bắt đầu màn mẹ tắm con, đồng thời bé cũng mơn trơn trong bồn khá kích thích.
Tới màn matxa khỏe thì bé làm rất bài bản, đủ lực và hay ân cần hỏi thăm coi mình mỏi chổ nào, cần làm kỹ chổ nào, lực mạnh nhẹ ra sau (thế mà mấy bác bảo là bên Hawaii matxa khỏe yếu hixhix). Cứ ngỡ nay được người yêu chăm sóc các bác ạ. Nhất là trong không gian ấm cúng nữa.
Đặc biệt là bé nói chuyện rất có duyên nhé, tạo cảm giác gần gũi như đã gặp nhiều lần rồi.
Và tới màn mệt thì bé bắt đầu màn trườn từ trên xuống dưới, khắp người cùng với sự cọ sát của cặp ngực làm em gồng gần chớt.
Mãi mới thoát được chiêu đó thì bé tung thêm chiêu BJ kèm theo cho em bé bú sữa thì em chịu chớt thiệt. Đúng là đàn ông nào rồi cũng phải tái nghiện bộ môn ngậm ti hix.

Sau đó bé ân cần tắm lại cho mình và tiễn mình về, mình cũng không quên tranh thủ ôm 1 cái và hẹn gặp lại lần tới (chắc chắn rồi).

Tổng quan:
.CSVC: sang xịn mịn
.Face: Xinh và rất có nét
.V1: hệ bưởi
.V2: không có lipit
.V3: to tròn
.V4: quá tuyệt vời, cái này e không biết mô tả sao

Tic Điệp vụ + Tip 900k
Cảm ơn bác L.A.K và các bác

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki and Lục A Ka

Lục A Ka