Buổi chiều thư giãn cùng 19 P.A Relax

Lượt xem: 2,082

betapanchoi8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/10/18
Chủ đề
5
125
43
0 ₿
Chào cả nhà! Là betapanchoi tui đây!
Vốn là ngày hôm qua làm việc mệt mỏi quá, với lại lâu rồi cũng chưa ghé lại thăm bé 09 ở P.A nên quyết định chiều ghé P.A Relax để thăm lại bé, và sẵn góp thêm một vài viên gạch cho chị @Như Quỳnh đang trùng tu lại cơ sở B32. Và trước khi đi mình gọi hotline quen thuộc thì biết bé 09 đang bận, và cũng ngừng nhận khách do bé nay có việc xin về sớm, haiz...có chút buồn nhẹ nhưng thôi đã lên kế hoạch thì phải thực hiện k thôi thằng em nó biểu tình thì mệt hơn...kaka. Thế là chạy thẳng vào P.A gặp bé tiếp tân, tính xem Ipad xem có bé nào hợp gu k nhưng Ipad đang update....buồn nhẹ...Nhưng bé tiếp tân tư vấn nhiệt tình lắm, a đi bé này nè....và trong lúc phân vân thì 1 bé vừa xuống ca ở quầy tiếp tân, mình thấy bé cũng dễ thương nên book lun, và sau khi hoàn tất phí vào cổng thiên đàng thì ra ghế ngồi chờ, và sau 3p được dẫn lên phòng.
Do đang sửa chữa nên hơi bề bộn tí, mình lên lầu 3 thì vào ngay phòng của bé mình book vừa làm xong lun...có duyên hay sao rồi...kaka
Mình vào xông hơi chừng 10p thì bé vào lại, mình thấy bé vào thì mình cũng bước ra, vì đang mệt nên xông ít để còn sức cùng bé....B05. Vừa ra bé lấy khăn lau cho mình và hỏi mình có mệt k (1 like cho bé), mình nói mệt tí, bé nói vậy a ngồi nghỉ uống nước cho khỏe..và sau đó vào bồn bé tắm cho mình, bé tắm cho mình khá kỹ, nhưng vẫn k kỹ bằng thằng em....kaka. Xong xuôi thì lên giường bé massage..
Massage khỏe: Bé làm khá bài bản: đá nóng, dậm lưng, đắp mặt nạ,....
Massgae mệt: Bé dùng ngực đi Thái khắp người, tuy V1 bé nhỏ nhưng mình vẫn cảm nhận được. Sau đó lật mình lại bé lick ti, rồi xuống bụng và cuối cùng về tới khu vực nhạy cảm đang mở cửa...kaka. Bé bj nhẹ nhàng chậm rãi, mình thì nằm thư giãn để hòa cùng cảm xúc với bé (tuy kỹ năng bé không bằng bé 09 nhưng mình cũng thông cảm vì bé nhiệt tình), và sau 5p cầm cự thì out nhẹ nhàng....
Đánh giá: SBD 19
Face: thua bé 09 tí nhưng body cao, cũng cân đối
Service: nhẹ nhàng, nói chuyện tinh tế lắm, hợp cho các bác muốn có người tâm sự....
V1: điểm hạn chế của bé
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: k check
Tic: vé Thái có code
Tip: bằng giá vé
Tuy không gặp được idol 09 nhưng bé 19 cũng làm mình cũng thấy vui vẻ sau một ngày mệt mỏi...
Cám ơn cả nhà đã đọc bài của mình!

• Like
Điểm cảm xúc: Kady black and Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Tiểu muội xin đa tạ huynh đã có lời khen cho bé ạ

• Like
Điểm cảm xúc: betapanchoi8x

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
416
114
34
0 ₿
Chờ 69 nữa là mấy bác chỉ có lết

• Like
Điểm cảm xúc: betapanchoi8x

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
19 này gặp đúng đài thì nhoi như con dòi vậy đấy, mình vào nói chuyện tý hợp gu quá thế bé quần cả buổi vui quá trời. hẹn bé khi máu đã hồi đủ sẽ vào thăm hihi