Điệp Vụ Buổi chiều tuyệt vời với số 96

Lượt xem: 803

anbinhbank123

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
5/11/16
Chủ đề
9
205
25
41
0 ₿
Sẵn chiều thứ 6 ngày 27/03 đang rảnh rỗi thì có book với @Lục A Ka 1 vé tại Queen.

Queen thì mình cũng đã đi nhiều lần rồi, về cơ sở vật chất thì rất OK, phòng rộng rãi và giường thi rất thoải mái và có cả chiếc ghế nằm rất dễ chịu.

Do đi cũng nhiều nên lần này đến mình cũng muốn trải nghiệm số mới và cơ sở lúc đó cũng có số 96 đang free, qua Ipad thì thấy em cũng rất OK nên mình cũng up vế lên luôn ônsên Nuru để có thời gian thư giãn và thoải mái luôn. Vào nằm đợi 1 tí thì bé vào, bé này nhìn chung tổng thể là đúng ý mình luôn, không ốm cũng không mập, các vòng nào đều có vòng đó.

Về phần trải nghiệm dịch vụ ở đây, thì các bạn đi các dịch vụ về ônsen Nuru thì hầu hết giống nhau, tuy nhiên em 96 này mình phải nói điểm mạnh nhất của em là cặp lưỡi. Ngay từ trong bồn đến ra bên ngoài, em đi lữoi đến đâu là tê tái đến đó và kết hợp với bàn tay điêu luyện của em nên phải gọi là kích thích rất nhiều và đến khi mình phê quá thì em mới cho mình ra. Nên phải gọi là nếu các anh nào thích các chiêu trò kích thích thì phải gọi em này là một trong các em làm dịch vụ quá tốt so với các em mình đi.

Tick: up lên ôn sên Nuru (thêm 400k)
Tip: 1,2M

Một lần nữa cảm ơn pác Lục A Ka và cơ sở Queen đã hỗ trợ cho điệp vụ này, sẽ tiếp tục trải nghiệm cơ sở trong những lần sắp đến.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Liễu.Duyệt

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,285