Buổi khuya nhẹ nhàng với số 03

Lượt xem: 1,010

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mrpenguin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/12/16
Chủ đề
3
14
3
31
0 ₿
Tình hình là buổi tối tự nhiên nhức mỏi cả người do hồi chiều đi tập thể dục ngu dại hít xà nhiều quá làm giản cơ. Đang lên 4rum mình duyệt xem có chỗ nào ưng ý k và sẳn tiện lên chatbox thăm hỏi có bác nào dư vé k thì share mình với :)). Cuối cùng cũng đc bác tathieu độ trì cho cái code free tic VIP Thái ở EVA nên còn chờ gì nữa mà k xách ngựa lên mà đi. Cũng may là lúc mình đi trời vừa mưa to xong chứ k là ở nhà là có tội với bác tathieu rồi :)).
Sau 20’ phi nước đại tới địa chỉ cần tìm thì cũng quẹo vào tiệm. Vừa tắt máy xe thì có cậu nhóc vui vẻ mở cửa nói a đậu xe đó đi để e dắt cho. Thái độ niềm nở v làm mình mới tới cũng vui vẻ trong lòng. Tới nơi show code ra và đáng lẽ code mình là của e số 18 mà anh tiếp tân nói số 18 có cv mới đi ra ngoài - chắc tối e đói bụng đi ăn khuya quá :)) - em gọi a số khác nha, mình thì dễ thôi chỗ mới mà nên ok random. R locker dắt mình lên phòng, mời mình nước và nói a xông hơi trước đi đợi e út vào. Mình cũng nói gọi e nào cho mình bài bản tí tại đag mệt mỏi trong ng.
Mới vào thấy phòng cũng rộng rãi thoáng và đầy đủ tiện nghi. Mình vào xông hơi thì mãi sau 5’ mới có hơi ra và rất yếu, k biết phải tại mình đi ms nhiều quá quen xông hơi phải nóng hay sao mà ngồi trong đây thấy chỉ ấm ấm thôi :))) mong cơ sở coi lại phần này nha. Đang xông thì em bước vào, nhìn qua làn kính mờ thì thấy e dáng mi nhon tóc dài. Mình thấy e lo chuẩn bị nước tắm r phòng xông khô, giường ms các kiểu khá tất bật :)). Xông hơi ra thì mình nhin thấy rỏ e, phải nói là e siêu dây luôn :)) e đó chắc đc bằng 1/2 mình quá mặc dù mình k quá mập nha. R cũng qua bước xông khô r e tắm cho mình, e gội đầu và kì cọ khá kĩ cho mình, tranh thủ ae cũng tâm sự vài câu làm quen cho không khí khỏi trầm lắng quá.
Xong các bước cơ bản thì tới phần ms. Chắc tại tướng e nhỏ nên dù mình thấy e làm có cố gắng mà mình vẫn cảm giác chưa đủ lực với mình. Các bước đá nóng cơ bản cũng có, ms khoẻ đc khoản 30-40p j đó thì e nói e đi Thái a nha. Vào tiết mục chính e UNLOCK cái áo mà mình thấy như cái bra hơn :)) ra thì mình mới thấy độ nhon của e. V1 e hoi khiêm tốn nên lúc e đi Thái mình thấy như áp lưng vào thôi ấy :)) e có bổ sung thêm các đường lưỡi hỗ trợ. Mình đi Thái nhìu lần lắm r nên cũng k gò ép j chỉ lần này :)). Tới phần mệt thì e cũng lật mình lại rồi lick ti với ngậm cậu nhỏ. Với 60 BJ và 40 HJ thì mình thấy cũng bth sau 15p mình cũng out.
Được e tắm lại cho và ngồi tâm sự thêm 10p thì mình tip e r về. Có cái này mình góp ý chủ cơ sở là nên cho các em ghi giấy r tính tiền dưới quầy để cho tiện ae, chứ mình thấy tip trực tiếp như v nhiều khi phải móc bóp 2 3 lần cảm thấy rất phiền.
Đánh giá:
  • CSVC: Tiệm cũng mới nên phòng ốc cũng mới nhưng phần xông hơi nên điều chỉnh 7/10
  • KTV: Em với mã số 03
+ V1: 4 ( mình đánh giá về độ lớn chứu k phải chê xấu )
+ V2: 7.5 mình dây cây cảnh mà eo chắc nhỏ hơn cả Ngọc Trinh :))
+ V3: 5 khá nhỏ nhưng bóp đc
+ V4: mình chỉ check nhẹ ở ngoài nên k đánh giá
Tổng chi phí: Vé free, Tip 400k, Locker 20k và giữ xe 10k
Chốt: Sẽ quay lại nhưng sẽ thử các bé khác tại gu mình k phải mình dây :))

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.