Q.7 Buổi massage đầy damdang

Lượt xem: 809

thánh hử địt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
28
8
0 ₿
Cũng gần tới cuối tháng nay tranh thủ trời mát mẻ buổi tối mình book lịch luôn bé 21 đi giải ngố massage cho đỡ ấm ức vì khứa sếp dạo này hình như tới tháng la hét trên văn phòng suốt ngày khiến đầu mình đau không chịu nổi làm luôn vé 1 shot cho tròn cái tối này rồi lấy sức mai nghe sếp hành tiếp
Gửi xe xong thì mình vào check in với lễ tân thủ tục nhanh gọn phòng ốc chuẩn bị sẵn sàng để vào việc do mình book lịch trước chuẩn bị xong lên thẳng phòng mở cửa ra thấy gọn gàng sạch sẽ là thấy ưng con mắt rồi thay quần áo quàng khăn vào phòng làm xíu khói nóng cho ra mệt mỏi ngồi tầm 5p thì bé gõ cửa mình mời vào rồi bước ra sáp lại 2 người cứ thế mà làm quen ôm eo bé cởi bỏ lớp bikini mỏng dính dẫn mình ra bể thủy chiến vừa choàng vai vừa bóp v1 vừa được bé táy máy nghịch ngợm hj nhẹ nhàng mò nhau xà quần trong bể bé hj vuốt trụ làm thằng nhỏ cứng lên sướng quá ôm bé lên người bắt đầu nắn bóp , úp mặt vào 2 quả cam mọng êm da bé trắng mượt cà vào thân hình mình sướng tê dại thế là chịu hết nổi cùng nhau lên giường bắt đầu đi bài massage , tra dầu vào body bé dùng v1 trườn ngực mình 2 núm cà vào ngực nhảy cảm ác liệt hơn khi bé dùng lưỡi đá nhẹ 2 đầu ti đi lưỡi xuống thằng nhỏ vuốt trụ đá bi nâng niu nhẹ nhàng v3 bé hất về phía mình khoe v4 đã chảy nước nhẹ như gọi mời mình sờ vào, tay vừa nhấn vô cái làm bé phải thất thanh kêu ra tiếng dâm đãng nghe sướng hết cả tai v4 bé tém gọn nước nôi chảy nước sắp tràn thế là triển luôn quả 69 vừa bóp v3 vừa húp lấy húp để v4 thơm gọn nhiều nước , bé trả đũa bằng pha lút cán lưỡi bé làm việc uốn thằng nhỏ mà mình dựt đùng đùng trong cơn phê luôn quên hết trời trăng mây gió thế là sau pha sâu tới họng mình out trong sự sung sướng tột đỉnh không còn gì để chê vệ sinh xong bé đi bài khỏe đủ bài đấm bóp đủ lực xoa đầu bấm vai tốt khỏi bàn xong xuôi 2 người nằm ôm nhau như người tình thi thoảng mình nghịch v1 của bé khiến bé cười trông mà muốn động lòng , rồi thời gian trôi qua cũng hết giờ mình và bé chào nhau tiện tay tips cho bé vì làm mình hài lòng bé cũng đáp lại bằng cái thơm má và 2 người chào nhau hẹn ngày quay lại .
Theo mình đánh giá
Face : 8.5 đ ( ưa nhìn chất giọng ngọt )
V1 : 9đ hệ cam real
V2 : 8.5đ mình dây thon gọn
V3 : 9đ căng múp nẩy
V4 : tém gọn thơm nhiều lước
Tic= camapro
Tip như quy định

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
71
2,267
1,862
31
0 ₿
Khứa sếp mất dạy ghê, làm tốn tiền mát xa hà :ami-(47):

tú có gai

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
97
40
0 ₿
tính ra mấy ông sếp hay hành ghê , mà được dịp giải ngố lấy động lực cho cviec thì quá ổn bác