Bình Tân Buổi matxa tuôn trào cảm xúc cùng bé yêu 09 Cửu muội

Lượt xem: 433

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,147
1,583
0 ₿
Cũng lâu không đi thăm bé yêu Cửu muội thấy nhớ cục cưng quá chừng, nhấc đt gọi lễ tân book cái hẹn với Cửu muội liền, tới nơi quá quen mặt rồi, vô check in chưa tới 3 nốt nhạc, lên phòng nhanh chóng thay đồ xông hơi chờ cục cưng, xông hơi được chừng 10p thì em gõ cửa, vừa mở cửa ra là em thấy mình mừng rỡ liền, mình cũng ôm chặt em hôn đắm đuối như người tình lâu năm ko gặp, hôn xong em nói sao lâu quá a k tới thăm em vậy nè, vừa nói kiểu giận hờn vừa tuột quần mình xuống rồi ngồi xuống BJ hâm nóng củ khoai của mình, lâu ngày gặp lại được em ngậm củ khoai hâm nóng thiệt phê ơi là phê, ngồi trên ghế tận hưởng nhìn gương mặt đáng yêu của cục cưng ngậm bú mút miệt mài thiệt y chang như đang…đóng phim JAV =))
Vừa lúc nước tắm pha xong 2 đứa dắt nhau vô bồn tắm, tắm rửa sạch sẽ xong mình và em ôm chặt quần nhau trong bồn, bú vú, hôn bướm móc bướm em gần 15p, bướm em chảy nước ào ạt vừa húp vừa nghe em sướng rên la làng muốn bể phòng luôn =))

Chiến nhau trong bồn tắm xong lên giường matxa, lần này gặp thấy cục cưng hình như hơi ốm thấy thương quá, mình kêu để a matxa đấm bóp cho em khỏe nha, matxa đấm bóp cho em xong matxa vú, hôn vú kích thích cho em sướng em phê rên ư ứ “anh ơi em phê quá” nghe thiệt là sướng, hôn vú liếm láp khắp người em từ trên xuống dưới mình hôn liếm bướm của em, em đang nằm phê nên vừa liếm cái là bướm em chảy nước, em kêu sướng quá a ơi, bú mạnh lên cho em lên đỉnh đi, em đã kêu vậy thì phải nghe lời, vừa móc vừa bú thiệt mạnh làm em sướng run giật người tưng tưng như trong phim, lên đỉnh xong cho em nghỉ mệt xíu rồi em BJ lại cho mình, được mình matxa quá phê nên em cũng BJ lại cho mình quá trời mạnh, em dùng hết công lực BJ lút cán làm mình phê lòi và sau hơn 5 phút cố gắng kiềm nén thì mình cũng bắn pháo bông ầm ầm chục phát vô alo của em, vừa rút ra em mút liếm sạch mấy giọt còn sót lại trên đầu súng phê run nổi hết da gà!

Nằm nghỉ mệt xíu em matxa đầu thư giạn chút rồi tắm rửa lại, xuống ăn tô mì bò trứng ra về sướng tê tái chân đi 2 hàng, kết thúc buổi matxa tuôn trào cảm xúc với bé cưng cửu muội

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,147
1,583
0 ₿
Em này ai mà đánh bại được thì nên phong chiến thần luôn =))