Bình Tân Buổi sáng Chủ nhật hạnh phúc với bé 39

Lượt xem: 952

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Thân ái chào các AE đồng trang lứa!

Lời đầu tiên mình muốn gửi lời cảm ơn đến Ad @John Wick đã tạo điều kiện cho mình 1 code Onsen khi tham gia chương trình Giựa Cô Hồn Nhé.. Lời cảm ơn thứ 2 cũng muốn gửi đến Cô chủ xinh đẹp kiêm Lễ tân đã chu đáo, tâm lý và nhiệt tình tư vấn bé 39 trên cả tuyệt vời cho mình nhé.

Chia sẽ thật với các bác và cơ sơ thế này.. Thật đáng tiếc nếu bác nào chưa đi, đã đi và sắp đi Dubai mà chưa được gặp bé 39 là 1 thiếu sót rất rất là lớn đó... Bé như 1 viên ngọc thô ẩn sâu trong các viên ngọc sáng nhất tại cơ sơ mà cần được các bác tìm kiếm và khám phá đấy...

Bé 39 có thân hình nhỏ nhắn và nụ cười rất tươi bên cạnh sự chân thật của một cô bé mới lớn đã làm lay đọng mình rất nhiều.. Gõ cửa bước vào phòng và một nụ cười nhẹ nhàng kèm theo những lời nói tâm lý đã sua tan cái mệt phải chạy 20km trong trời trưa nắng của mình để đến gặp bé.. Không cần yêu cầu, không cần nói, bé đã ngồi ngay vào người mình, ôm ấp và tâm lý như 1 người yêu đúng nghĩa. Đây là 1 điểm rất quan trọng đối với các bác nào vừa muốn đi thư giãn cơ thể vừa muốn thư giản tâm lý đấy nhé.. Sau một hồi ôm ấp và tâm sự, bé cũng dẫn mình vào tăm... bé vuốt ve cậu nhỏ, tắm táp cậu lớn còn 1 điều tuyệt vời là bé bonus dạo đầu màn chà sát, mơn trớn cơ thể bằng xà bông và chăm chút cho cậu nhỏ ngay trong bồn tắm.. Điều này mình thật sự bất ngờ vì bé làm khi mình không yêu cầu, không đề nghị mà chỉ thông qua ánh mắt hay sao đó bé đã hiệu ngay được.. THẬT LÀ QUÁ TÂM LÝ !

Sau màn tắm táp là màn đấm bóp thư giãn, bé làm khá tốt. kỹ năng massage khỏe nói chung là 9/10 so với truyền thống, đây cũng là 1 điểm cộng cho bé vì bé khá chịu học hỏi và luyện tập để có được những kỹ năng như vậy. Từ bóp lưng chà đá nóng đến nhất huyệt bé đều làm rất chuyên nghiệp và bên cạnh đó vừa làm 2 ae vừa tâm sự, vừa nói chuyện vừa thư giãn làm cho bao cảm giác mệt mỏi được sua tan..

Đến phần quan trọng nhất, các kỹ thuật mệt đã được phô bày.. gương mặt hiền hòa bỗng dưng thay đổi, biến hóa thành 1 cô nàng cáo đang săn mồi muốn nuốt trọng thằng nhỏ và cả thằng lớn... Với vòng một không bơm thổi, tự nhiên hoàn toàn đã đưa đi đưa lại, đưa lên đưa xuống khắp cơ thể kèm những tiếng rên âm lượng to nhỏ kích thích giác quan và cảm súc của người hưởng thụ. Chưa dừng lại ở đó, chiếc lưỡi ma thuật lick ti, lick tai đi khắp cơ thể làm cho tăng phần sung sướng khi màn Onsen đang diễn ra.. Vũ khí tối tân nhất của cô bé là vòng 4 nóng bỏng, ấm áp và dễ thương được sửa dụng liên tục triệt để giúp tăng khoái cảm lên cực độ của cảm súc.. bé dùng vòng 4 như tuyệt chiêu cuối chà khắp cơ thể, cậu lớn và cậu nhỏ. Chưa dừng lại việc chà vòng 4 bé còn dùng bờ mông nóng bỏng của mình tiếp tục hành hạ 2 thằng lớn và thằng bé.. Biết mình sắp chịu không nổi rối, chuyện gì đến cũng sẽ đến thôi, BJ trọn vẹn lún cán làm mình out ra trong sung văn sướng.. PHÊ!

Trên đây là vài dòng tâm sự của mình, hi vọng AE sẽ có được trải nghiệm tuyệt vời giống mình khi gặp bé nhé.. Khuyến cáo là cô bé nhẹ nhàng mong manh 39 không hợp gu các AE mạnh bạo đâu nhé

Tic: Tham gia chương trình GCH
TIP: Bằng giá vé nhé

P/s: Thật sự với bé 39 không nhưng kỹ thuật bé làm mình tê tái mà nụ cười kèm sự chân thành nhẹ nhàng của bé đã làm lay đọng mình rất nhiều. Đã qua 1 ngày rồi nhưng hình bóng của cô nàng nhỏ nhắn, dễ thương vẫn không thể rời khỏi suy nghĩ của mình lúc này, chỉ muốn có dịp sẽ quay lại và book ngay số 39 không 1 chút suy nghĩ và đắn đo... Viết đến đây Anh cũng hi vọng em có đọc được bài này và sẽ đoán được anh là ai. Anh gửi lời cảm ơn chân thành đến cô bé 39 đã cho anh được những phút giây được làm NGƯỜI YÊU đúng nghĩa của em nhé. Chúc bé luôn sống tốt, hạnh phúc và luôn "Loving yourself" nhé! Nhớ cô bé NGƯỜI YÊU của anh :)

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿