Q.1 Buổi tập gym hoàn hảo.

Lượt xem: 1,193

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
46
32
0 ₿
Nghe đồn tập gym dữ quá dễ bị .... ấy mà gấu nhà nó lại mua cho cái vé sương sương 2 năm tập tận dụng mầy ngày đầu PT kèm cho tập xong như cái xác không hồn về gấu cũng chả kểu trả bài nay gấu kẹt việc nên tập trễ tui tập xong thì gấu vào , đang ngồi xông hơi tự nhiên cái cảm giác thích nhúc nhích trỗi dậy liền bảo về mua xà bông tắm vừa đúng lý do xong chạy qua dubai chưa đầy 10ph.

Tới nơi do không book trước nên gọi mấy số bị kẹt tui tia được bé 78 mà vừa lúc quầy báo bé còn 10ph. Ok bảo chốt bé , ngồi book grab mấy món đồ cho nhà sẵn rồi thong thả lên phòng hưởng thụ. Dù tập xong pt cũng có massage lại tý mà cũng chả phê bằng vào đây mấy em massage .

Lên phòng bảo pv tắt cái phòng xông để còn lại tự xử. Thay đồ rồi ngồi tý em vào. Tự bầu trời như sáng lên khi em cười chào một cách rất tự nhiên như quen quen lắm, tui bảo nảy mới tập gym xong mà chưa đủ bài nên vào đây để nhờ em tập tiếp, em cũng nhanh trí lắm bảo tý mà vọp bẻ là đừng trách nha. Nghe xong là thấy như sắp đụng phải cao thủ. Để xem thế nào , vừa vào bồn là ôi giôi ôi cài cơ thể của em nó cạ vào tui mà tui muốn ôm em kéo xuống nước rồi hôn nhau đắm đuối như phim mà bồn nó hơi cạn nên thôi bỏ qua, nằm ôm sờ bóp em cũng phê lắm rồi. Em tắm rửa làm tình trong bồn phải gọi tuyệt đỉnh, từ nhấp nhả , vuốt ve như muốn cho thằng nhóc ngày càng to to to hơn nữa qua bàn tay và đôi môi em, sau đó em hoàn toàn bj 100% để nó tăng cực đại cuối cùng những giọt tinh nguyên chất được bắn tung tóe trong sung sướng.

Lên giường em cũng xoa bóp đấm lưng cho hồi rồi bắt đầu dùng đá nóng các kiểu, phần này thì chấm cũng 7-8đ đủ để nghỉ ngơi sau bài tập đốt cháy hơi bị nhiều năng lượng. Qua phần mệt em dùng cái dầu đổ lên rồi bắt đầu trườn em làm phần này cực kỹ, từ trên xuống dưới không bỏ chỗ nào, người em như muốn dính vào tui đến lúc lật lại em cũng thế, em cạ ngực , bướm một hồi rồi em chuyển qua bj, lúc này tui thủ sẵn thả lỏng để cho thắng nhóc lâu lên nhất thế mà em với kỹ thuật kèn sao kinh nghiệm chỉ vài chiêu là nó phải trỗi dậy, mà dậy thì chỉ là bước đầu em bắt đầu quần nó bú mút một hồi nhưng kg cho ra là không ra. Đến khi tui thưởng thức hàu sữa em no nê thì mới bắt đấu cảm giác nóng rần rần và bao nhiêu tinh tuy ở đâu tích góp bị em lôi sạch. Một cảm giác lâu ra cực kỳ sướng với sự quản lý của em hihihi. Em vừa ra vs lại xong xoa bóp cho tui thì grab gọi giao hàng thôi tranh thủ hẹn nó 20ph tui phi về liền lấy hàng. Em còn khen tui biết lo cho gia đình nữa chứ, nghe khoái khoái.

Hy vọng lần sau có thời gian thong thả vào tập trym cùng em mấy hiệp .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng... dubai luxury luôn hân hạnh phục vụ cho huynh hihi...