Q.1 Buổi thư giãn hoàn hảo

Lượt xem: 1,196

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
Đã lâu mới có lại một buổi thư giản mà cả tinh thần và thể xác được thoải mái như thế. Gặp bé 86 đúng bài vừa có khỏe vừa có mệt mà đặc biệt vừa biết cách chăm sóc theo như tui được trải nghiệm thì quá là tuyệt zời.
Gọi điện đặt phòng được hỏi thăm có yêu cầu số nào không rồi liệt kê cho nguyên dãy số 86 thấy lớn nhát nên chọn ngẫu nhiên rồi cũng xách dép đi đến dubai trong một tâm thế cực đuối vừa thoát được buổi tiệc toàn cao thủ ngàn ly không say. Nhìn mà ngáo luôn với mấy ổng, uông phát 1 ly mà tỉnh bơ trong khi tui vừa 1-2 ly là muốn quay quay rồi, không hộp với rựu nên đành kiếm cớ rút.Qua đến nơi vẫn cách tiếp đón niềm nở , ngồi uống ly nước xong là lên phòng không phải chờ đợi .
Ấn tượng đầu tiên là bé 86 nhìn xinh hợp gu tui thêm từ lúc vừa gặp tui tự cảm thấy có gì đó nó gần gần lắm , ngồi ôm ấp bé tâm sự trong lúc người say say lại thêm cái rạo rực được bé đốt lên khi đôi tay bé cứ vuốt vuốt chỗ cần vuốt tui chịu hết nổi vào bồn tắm cho hạ nhiệt chứ. Trong bồn bé còn làm tui nóng hơn khi mơn mớn làm tình với từng cái mút thằng nhóc mà tui chưa gì đã phải out sớm , đúng lại rựu vào cái là mất khả năng đều khiển liền.
Massage khỏe bé làm rất tốt, lực đối với tui hơi nặng nên bảo bé làm nhẹ lại, bé chịu làm lắm đấm mà phê khỏe người , tui cứ như đang được lên tiên khi bé chăm sóc đấm bóp . Tiếp tục màn 2 bé trườn nuru đi lưỡi vuốt trụ rồi cạ bướm , 69 các bài tuy từng được nhiều nhưng qua bé làm tui lại cảm giác hưng phấn hơn nữa bé làm nhịp nhàng chăm chỉ tạo cảm giác cho tui được sướng lâu hơn nửa, thêm phần khỏe lúc nảy hồi sức lại nên lần này bé quần mấy hiệp thằng nhóc đã có thể chịu đựng tốt nhất có thể và nó chỉ khuất phục khi thằng anh đang sung sướng húp bé sò của em .
Cảm giác bên em nó rất là sướng và gần , em đem lại cho tui bao ấn tượng cực tốt từ cách em quan tâm đến chăm sóc em làm mà tui hài lòng cực kỳ. Lần này phá lệ làm thêm suất nữa mà chỉ là để tâm sự với bên em lâu thêm tý .

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn