Q.1 Buổi thư giãn rất êm với bé 08 dubai.

Lượt xem: 418

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
55
46
34
0 ₿
Cuối tuần vừa đi làm về người đuối như trái chuối chưa kịp đặt lưng nằm nghỉ thì gấu yêu đã nhẹ nhàng và từ tốn xách cái giỏ ngồi lên xe vào bảo em đi siêu thị nha. Nghe xong bố ông nào dám nằm, lết thân ra chở gấu đi siêu thị. Đi 7749 vòng siêu thị gom một mớ đồ rồi gấu muốn đi gội đầu kêu tui chở về trước, may mà đi gội đầu chứ nguyên đống đồ để lên xe ràng lại là hết chỗ. Chạy về nhà cất đồ xong thấy còn chút thời gian bèn chạy luôn qua điểm hẹn thư giản cuối tuần.
Chạy một mạch tới nơi đua ào lên quầy tìm gấp 1 em hiền hiền ít nói cho anh. Bé N giới thiệu mấy bé trong đó có 08 tui vừa nghe cũng vừa lướt hình tới thấy ổn áp nhanh gọn làm vé tắm.
Vào kiếm chỗ sạc pin mà đi gấp quên cục sạc may được pv kiếm cho cục sạc xong xuôi tui nằm lăn ra giường nó đã làm sao. Vừa thiu thiu thì bé 08 vào bé lại hỏi thăm thấy tui có vẻ mệt bé bảo nằm sấp để bé đấm bóp cho. Đồ chưa kịp thay mà cứ thế nằm luôn bé bóp vai đấm lưng cho một hồi cũng thấy thoải mái hơn và đúng nguyện vọng là vừa nằm nghe nhạc du dương việc bé bé làm , quá ok.
Tới lúc phải vận động , tui thay đồ ra vào bồn tắm cùng bé. Gu bé thích nhẹ nhàng mà gặp tui cũng đang đuối nên không sờ bóp gì nhiều chỉ sờ khám phá lấy tý kích thích rồi nằm ra bồn bé tắm kỳ cọ thư giản nhẹ trong bồn
Lên giường bắt đầu bé ôm hôn từ từ rồi trường áp nhẹ cặp ngực mơn mởn lên người tui sau đó bé trường nhẹ xuống lấy dầu nuru ra đổ lên bắt đầu vào bài , tui đang phê phê từ cảm giác trong bồn qua giương được bé tiếp tục bài thư giản không bị gián đoạn quá hợp lý. bé rất hiểu ý và lắng nghe, tui bảo nay mệt anh đi 1 shot thoi mà bé làm luôn cho anh sợ tý gấu gọi lại tuột hứng và moi việc bé sắp xếp quá ổn thỏa. bé trườn mặt sau đến mặt trước, tiếp bé bj một lúc rồi ngưng bé nút xung quanh thằng nhóc rồi lại bj tiếp tui cảm giác nóng rần lên rồi bắn luôn một phát đầy năng lượng. bé lau người rồi đắp khăn cho tui sau em mới vào bài massage khỏe
Phần khỏe cuối cùng rất hợp lý, bé đấm bóp ấn chườm gối rất đã. Nằm thiu thiu được giấc thi gấu gọi , vậy là ba chân bốn cẳng tắm lại và tạm biệt bé . bé cũng kỹ chỉnh quần áo lại cho gọn rồi đưa tui xuống. Tui cũng báo là có việc nen về gấp .
Cảm giác rất nhẹ nhàng và đầy cảm xúc với bé.
Vé onsen 1 . tip bé 1tr lấy điểm lần sau gặp lại hehe.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được 08 chân ái ạ :3onion15: Mong được phục vụ huynh dài lâu ạ https://congdongmassage.com/threads/massage-dubai-luxury.47770/

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
6
41
41
0 ₿
ước gấu tui được tý của bé 8, đỡ nhức đầu hihi

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
bình tĩnh mà ước, có khi thời gian đầu làm quen thì vậy sau quen thân thì chắc như gấu bác thôi à.