Q.10 Bưởi to - Siêu dâm 23 Hawaii

Lượt xem: 933

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
đang cf chém gió về cuộc đời tự nhiên mấy thằng bạn bàn tán về em 23 hawai , mình thì thấy lạ vì chưa ghé hawai lần nào , hỏi có ảnh không xem với , thì thằng bạn cho xem tấm em mặc áo yếm mà lộ những thứ cần che , v1 nét căng thêm quả eo thon gương mặt bây bi nhìn mà thằng em khởi công làm quần mình căng lên giữa quán

Lén lén mò kiếm số rồi book thẳng luôn em nó bây giờ còn không anh phi sang , bên bển báo trống , rồi lấy lí do nhỏ em đau bụng rồi trốn qua gặp em nó

Bước đến cơ sở mình khá ngạc nhiên vì bên này trang trí nhìn sang trọng và rất hợp mắt mình , bình thường những chỗ massage sẽ hơi màu mè nhưng bên này nhìn đẹp , theo phong cách sang trọng xen lẫn cổ điển kiểu Anh Mỹ , phòng ốc đẹp khang trang , bồn tắm bự và quan trọng nhất là sạch sẽ
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Chọn vé xong thì mình được mời ngồi uống chén trà xơi miếng bánh rồi lên phòng , mình lột luôn đồ rồi vào phòng xông vừa đặt đít ngồi chưa kịp nóng ghế thì em bước vào , cặp bưởi quá cỡ lồ lộ nẩy nẩy như đang đòi được thả tự do khỏi chiếc áo mỏng dính em mặc , em vào thử nước rồi cười chờ mình ra

Xông thêm xíu rồi mở cửa bước ra , em nhanh nhẹn lau người cho mình rồi dắt mình ra ghế ngồi nghỉ , mà nghỉ sao được với cặp bưởi cứ đang mời gọi ăn em đi ,hãy ăn em đi , tay mình đi trước vừa nói chuyện vừa nắn nắn , v1 em căng tròn không thể nào rời mắt đi được nói chuyện với em mà mắt cứ để ở dưới thôi
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
Qua bồn , 2 người nhào vô nằm mà bồn vẫn còn dư chỗ kiểu này cho thêm 1 em nữa vào còn được , em tắm rửa kì cọ cho mình rồi thở nhẹ vào tai , làn hơi ấm ấm len lỏi vào tai làm rùng hết cả mình , nổi da gà đầy người em hun mình xíu rồi bước ra khỏi bồn lau người

Đến màn massage khỏe , em làm đủ bài , có lực , cần nhẹ có nhẹ cần mạnh có mạnh , da tay em mịn nên đụng vào chỗ nào mình cũng thấy thích

Qua màn mệt bài thái với quả ngực khủng thì không còn gì để chê rồi , em lật người mình lại rồi đến màn nuru , v4 em cắt tỉa gọn gàng nên lúc trườn khá phê , tiếng rên em như tiếng chim hót thánh thót êm tai , em nhún mà kiểu trêu đùa mình cứ xém nữa là vào , ghét thật lúc em cúi xuống bj cơ hội trả đũa tới mình ghì em xuống mà em vẫn không nghẹn hay sặc , kĩ năng đỉnh đó , em biết mình trả thù nên em vừa nút vừa đi lưỡi làm mình sướng quá lên đỉnh rồi bắn hết lên lên ngực em luôn , em vô lấy khăn lau cho mình rồi dắt tay mình đi tắm lại , xong ra ôm em tranh thủ ngắm rồi sờ chứ không về lại không còn gì để sờ nắn , hết giờ em ôm mình xuống , vừa tới sảnh thì gặp luôn mấy thằng bạn vừa vào , lúc đó chỉ biết cười cười rồi giả ngu đi về , muốn đội quần luôn hà
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
vé mình đi có code camapro còn 450k
tip như quy định

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
giá nó như chỗ khác mà đi vé 900k yêu cầu 2 shot được mà

• Like
Điểm cảm xúc: Con Số Gì Đây

ngô tuấn vũ

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
100
31
0 ₿
này thì nói dối :8onion38:

• Like

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
302
199
Ho Chi Minh
0 ₿
Mình có gọi hỏi hết á bạn. Chỗ này thậm chí mình còn biết bảng giá trên diễn đàn là cũ rích rồi giờ ko còn đúng nữa

Họ thiết kế giá ko mời gọi thì mắc gì phải đến tận nơi để thỏa thuận với ktv? Vậy là tự đuổi khách rồi còn gì ^^

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Giá tui X thấy vẫn như vậy, vẫn giống trên diễn đàn và code camapro, không biết bác coi ở đâu. Bác kêu đi tốn tiền không dám đi, rồi xác nhận chỉ được 1 shot vé 900k, còn tui đi rồi nên tui mới nói đi vé 900k vẫn đi 2 shot được, còn bác suy nghĩ mắc rẻ thì thôi vậy, muốn 2shot tất nhiên phải thêm tiền cho ktv, chuyện này bình thường thôi. Đôi lời chia sẻ, nhường lại bài cho chủ topic

• Like

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
bác có suy nghĩ vậy là sai rồi, lần trước tôi đi vé 900k, muốn làm thêm 1 lần nữa thì cho bé thêm tiền nha bác, vẫn được nha
còn nhìn lên menu là để tham khảo thôi nha bác
Tóm lại khi bác nói vậy là biết bác chưa đi rồi, thử đi bác sẽ hiểu rõ

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
302
199
Ho Chi Minh
0 ₿
ko biết mình nhớ có lầm ko, mình vẫn lưu hai bảng giá trong dt, đây mình chèn cho bạn tham khảo

còn việc chi thêm thì mình thấy bình thường ko ý kiến, nhưng cái khó là khách phải tự dò. Điều này là ko có ở rất nhiều cơ sở khác cũng trên diễn đàn, cứ tip bằng giá vé thì khỏe hơn đỡ suy nghĩ hơn cho khách rất nhiều