Q.5 Buổi tối ngọt ngào cũng pé 68

Lượt xem: 772

Pen Nguyễn

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/8/23
Chủ đề
5
74
20
27
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chuyện là hôm qua mình đc code của cơ sở nên cũng tranh thủ sắp xếp ghé qua luôn . Kết thúc buổi nhậu cùng mấy đứa bạn ở Q.5 trủ ae có ai đi chung ko thì thằng nào cũng bỏ về , đành phải lủi thủi đi một mình ... Do lần đầu trải nghiệm ko như mong đợi thì hôm nay quyết tâm phục thù hihi đc mấy ae tư vấn cho pé 68 . Do pé là số hot cũng như đang có even code nên dù mình đã đặt trước nhưng tới vẫn phải đợi hơn 2h .
Cơ sở toạ lạc tại 215-217 Nguyễn Biểu là một toà nhà cao khoảng 7-8 lầu có hầm để xe , về csvc thì khỏi phải bàn tới chỗ thì nhanh check code rồi gồi đợi . Trong khi gồi đợi mấy a trai lễ tân hỏi hang mình mời uống nc và nấu mì bò trứng cho mình ăn ( quá ân tượng luôn ) Đợi đc một hồi thì mình cũng đc lên phòng ... Do có hơi men nên mình thay đồ xông hơi luôn cho thoải mái . Tầm 10p thì pé vào mình cũng nóng lòng ra luôn để gặp pé , pé vừa thấy mình đã cúi đầu chào hỏi rất lễ phép và chạy ngay lại lấy khăn lau người xong thì mời mình ra ghế gồi mình vừa gồi xuống thì pé đã leo lên đùi mình gồi nhún nhún tai thì mò mẫm lung tung... trơi ơi mình bất gờ ngang luôn vì pé chủ động sau đấy thì pé cởi bỏ lớp áo ngoài ra để lộ ra bộ ngực hệ cam việt nam nha tròn . Do bị shock lúc đầu nên giờ mình mớ lấy lại tinh thần pé cứ ưỡng ngực ra trước mặt mình như mời gọi mình cũng ko ngại mà bú lấy bủ để pé thì ren nhẹ nhẹ ngước lên nhìn pé thì pé rồi pé nhìn mình cảm xúc dân trào cả 2 chao nhau nụ hôn nồng cháy May pé mời t đi tắm ko con thú trong lòng t xém ko kìm đc rồi Tôi nói chứ mới chào nhau thôi đã vậy rồi một lúc sau ko bit chuyện gì sẽ xẩy ra nữa
Tắm onsen : Đây cũng là lúc mình đc nhìn rõ cơ thể của pé nhất oánh giá nhanh về pé thì cao khoảng 3m bẻ đôi tóc gắn ngang vai mặt xinh kiểu cute phô mai que miệng nhỏ nhắng chu chu ra nữa đúng bài luôn v4 cắt tỉa gọn gàng, có tha thu nhẹ mấy hình ( mỗi hình đều có ý nghĩa nha ae nào muốn bit thì gặp pé kkkk ) Pé tắm cho mình khá kĩ như *** tắm con vậy đặt bịt là pé rất quan tâm tới cảm xúc của mình hai hỏi hang mình như là " a thấy như vậy ok ko , em có làm a mất hứng hay ko vui ko , có gì khó chịu thì nói e để e bit nha , cần em làm j thì nói e bit nha " cảm giác hơn người yêu luôn á mấy ôg . Đang nằm trong vòng tay pé thì pé bắt đầu nhẹ nhàng gạ mình short đầu trong bồn kkkk đi lưỡi hai bên dùi tê tái . Trong cơ pe thì thằng e mình đã nằm trong miệng pé lúc nào ko hay pé đa số là là bj rất ít hj . Pé vừa bj lâu lâu còn ngước lên nhìn trời cái mặt dâm đãng của pé mấy ôg có hiểu cảm giác đấy ko ... og nào mà yếu yếu nhìn phắt chắc out luôn Pé bj từ tốn tăng dần đều mình cũng ko để pé chịu thiệt kéo pé lên hôn pé từ trên xuống dưới lick ti các kiểu đc một lúc thì pé bảo tới lượt em , tới lúc cảm xúc dân trào rồi thì mình cũng đầu hàng ao trong miệng pé hút lấy hút để ko xót giọt nào tới lúc hết rồi cũng vẫn hút te tê chữ eeeee kéo dài . Phải nói lúc out rồi pé còn hỏi " em làm vậy đc ko có cần chỉnh lại ko " rất ưng pé ở khoảng này
Massge khoẻ : Tắm xong thì pé ra lau người cho mình và lên giường để massage khoẻ . Do phần này ko phải là thế mạnh của pé nhưng pé vẫn hỏi mình là " a có cần mạnh ko như vậy là đủ lực chưa " quan tâm từ a-z Hỏi s pé lại là số hot . Pé thuộc dạng hoạt ngôn nên ồ nào it nói như tôi đi khá hợp vì pé bit cách nch cũng như tạo chuyện để nói cho đỡ chán
Hiệp 2 : Pé bắt đầu nuru đổ dầu trườn nhẹ nhàng kèm theo đi lưỡi khá quậy nhún nhún lên người mình kèm theo rên rên làm tôi chịu hong có nổi lật lại thì trời cái mặt dâm đãng của pé nhìn mình là muốn out luôn á ( ôg nào yếu yếu thì cẩn thận vs ánh mắt của pé ) chà v4 kèm theo ánh mắt vs tiếng rên nhè nhẹ mình chí bit nằm chịu đựng . Đang nhắm mắt hưởng thụ thì pé nhìn mình bảo " cho e hôn a cái đi " thứ gì chịu nổi mấy ông " phải nói pé bj ko luôn á ko thấy hj mình cũng triển luôn vào thế 69 v4 pé khít nha nước nôi đủ dùng pé bj một lúc càng nhanh hơn âm thanh pé rên cảm giác muốn banh cái phòng luôn á ... chịu ko có nổi luôn thế là out trong miệng pé tập 2 pé nhẹ nhàng hút hết tinh hoa đến giọt cuối cùng . Nằm ôm pé và xin lỗi phé vì lúc cao hưng mình có làm pé đau thấy có lỗi thoo chắc để bữa sau mình bù lại cho pé vậy
Tắm táp xong thì ra ghé gồi tính ôm pé một lúc để bù đắp mà do pé số hot quá nên đc book liên tục thôi cũng chào tạm bịt pé và hẹn pé 1 ngày gần nhất . Cảm ơn pé đã cho mình bài học nhớ đời
Tổng kết
Pé 68
Fake : Xinh cute baby dâm dâm ( có chút mụn nhưng ko bù đắp lại vẻ dẽ thương của pé )
V1 : Hẹ cam tròn real
V2 : Có eo , bụng dưới có chút fat
V3 : Đủ dùng
V4 : Nước nôi đầy đủ cắt tỉa gọn gàng
Phải nói pé là số hot và vì sao hot thì ae gặp pé sẽ bit ... Cảm ơn pé đã có một đêm tuyệt vời sẽ gặp lại pé một ngày ko xa

• Like
Điểm cảm xúc: Hồng Ban Chủ

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿