Q.7 Góc tâm sự buổi tối vui vẻ cùng bé 39 massage lê duyên

Lượt xem: 1,052

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xxnguoisaigonxx

Tù Binh
Banned
26/7/23
Chủ đề
1
2
2
33
Quận 7 - HCM
0 ₿
chào tất cả ae cộng đồng.. mình là người mới tham gia cộng đồng.. nên cũng chưa có sành xứ cho lắm về viết bài. cụ thế bài viết mình như sau : Nghe đâu mấy thằng e nó đi massage nó kể đi còn sướng hơn chịch.. nó cho mình trang này để vô tìm kiếm xung quanh và khuyến mại giảm giá.. mình thì người quận 7 nên mình tìm quận 7. thì thấy có massage lê duyên gần nhà mình với đang có trương trình giảm giá .. thế là xem địa chỉ rồi tới.. Mình đến nơi cơ sở thì lúc tới trực quầy có hỏi đặt trước hay ko.. mình bảo mình chỉ xem trên trang cộng động.. và bên trực quầy hay quản lý gì bảo mình lấy cái code gì mã gì đó ..mà mình cũng ko biết.... thế bên quán bảo là thôi a đã đến đây rồi ko có mã cũng đc bên e đều giảm cho a còn vé 99k... thế là cũng đc tư vấn các gói .. tính mình đi chơi là phải trải nghiệm gói nào nó thời gian nó dài.. thế là mình làm gói 2 cái... tính mình thích ghu nào vui vẻ nói chuyện thì đc bạn quản lý giới thiệu cho 1 bé số 39... chờ 5 phút lên có phòng.. rồi mình đi xông hơi.. cái phòng xông hơi rồi chờ bé xuống... khoảng 7-8 phút bé xuống.. vào chào hỏi mình rất lẽ phép.. rồi mình vs bé vào buồng tắm .. bé tắm rất kỹ cho mình.. xong từ từ bé ôm quấn lấy mình đâm ra mình ko chịu nổi .. bé hôn lên phần vú của mình .. úi cái cảm giác nó tê tê làm sao...cặp vú bé thì vừa vừa ko có đc to cho lắm .. nhưng đc cái bé người rất trắng. mông to là mình khoái rồi.. lúc tắm mình cứ phải vỗ mông mấy cái cho khoái... xong rồi phần bé bú cu cho mình.. đúng là 1 cách rất chuyên nghiệp.. đầu lưỡi bé đá 2 hòn khoai.. lia lia cái lưỡi lên đầu cu mình.. ui cái cảm giác phê thật sự.. rồi bé bắt đầu 1 tay lia đầu vú mình ..và miệng bắt đầu bú liên tục của mình.. mình khoái ko nổi 4 phút đã bay màu phụt ra rồi.. lúc ra mình bắn 1 cái có khi vào tận cổ họng bé . phải nói cái cảm giác đó là phê vô cùng... qua phần tắm trong buồng rồi mình lên giường nằm nghỉ 10p . thì bé bắt đầu đấm bóp cho mình...bé có tay nghề nên đấm bóp rất là tốt... xong hết phần đấm bóp.. thì đến phần gì mà cái lưỡi bé đi khắp cơ thể mình.. tê tái làm sao... mình phê nhất cái đó nha... xong đến bé bôi cái gì trơn trơn bé dùng ngực trườn cho mình xong tới phần vòng kín cũng ray ray khắp người.. cảm giác cọ cọ sướng thật.. kết hợp cả có tí dậm dậm nữa ::)) xong rồi bé cọ sát con cu của mình.. thằng bé đang ngủ im im.. thì nó tưng tửng tỉnh dậy.. thế 1 lúc sau bé lại hôn vú mình tiếp.. và lại bú mình lần 2 .. mình chinh chiến 15p ko chịu nổi đã bay màu ... xong lần 2 mình mới bé nằm nghỉ ôm nhau.. bé hỏi mình có đói ko thì bảo trực phòng làm cho tô mỳ... thì mình bảo xíu a về qua Nguyễn thị Thập rồi ăn hủ tiếu cũng đc,. 2 đứa nằm tâm sự.. bé rất vui tính nha.. nằm tâm sự hết h mình xuống... Tổng hết vé 99k + tip 1000 =1100k mình bo thêm cho bé 300k .. trải nghiệm rất là ok .. có dịp mình sẽ tới lần sau..

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Massage Lê Duyên 2

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/23
Chủ đề
19
129
29
0 ₿
dạ e cảm ơn a ạ.. hẹn 1 ngày đẹp trời rất mong a ghé lại cơ sở bên e ạ.. chúc a buổi tối vui vẻ ạ

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,944
1,937
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình thấy bạn cũng chuyên nghiệp lắm đó nha kkk

Trạng thái