Buổi tối vui vẽ cùng em PA relax

Lượt xem: 3,249

Joker99

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/7/20
Chủ đề
2
70
25
29
cần thơ
0 ₿
Cũng hơn một tháng mình mới có thời gian rảnh để quay lại ủng hộ cơ sở này. Lần trước mình được thích trẻ nên lựa ipad e trẻ nhất nên lần này mình chọn body chuẩn, vú to. Để tránh dòng do mất thời gian của anh em nên mình vào thẳng vấn đề và đánh giá thực tế luôn.

Về cơ sở vật chất thì chắc hẳn nhiều anh em đã biết rồi, tương đối ok. Còn anh em nào chưa biết thì cũng nên đến thử cho biết để cảm nhận nơi này thế nào.

Về nhân viên mình dc bé số 16 vú bự phục vụ.

Vòng 1: ngực to, bóp ko hết tay, đánh giá tầm 9điểm

Vòng 2: tạm tạm

Vòng 3: mông thì khá to.

Vòng 4: lênh lánh

Bắt đầu màn tắm vì ở đây các em có vẻ quá thành thạo về việc tắm cho khách nên em nào cũng nhiệt tình. Công nhận là vừa tắm vừa được vuốt thì quả thật rất tê tái.

Hôm nay mình cũng bận chút việc nên bỏ qua khoản massage lẫn trườn ngực, vì có việc gấp nên đến đây vì mục đích chính thôi. Về khoản bj thì em khá điêu luyện, em này chắc được đào tạo bài bản, hay kinh nghiệm với người tình rồi thì phải. Sau đó em chuyển sang động tác khác để mình không bị xuất. Công nhận thực sự món này mình khá thích, thế nên mình chủ động nằm ngửa để cho em làm việc dễ dàng hơn. Sau tầm 1 lúc chống chọi với chiếc lưỡi ma thuật của em thì mình cũng out trong sung sướng.

Sau hồi nói chuyện thì mình và em ý cùng đi tắm và chia tay bằng cái ôm gục vào bộ ngực của em.

Giá giá vé là 500K. Típ thì mình tip không thay đổi như những lần mình đi massa nên lần này mình cũng tip cho em 800K để động viên là chính. Lần sau có khi lại gặp lại em.

• Like
Điểm cảm xúc: Xuxuc and Todailau

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Pa relax cám ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét. Chúc huynh có 1 buổi tối vui vẽ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Joker99