Gò Vấp Buổi tốn trốn giờ làm trải nghiệm cùng bé 27

Lượt xem: 851

TAPSUMINI

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
12/2/23
Chủ đề
7
57
26
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau gần 2 tháng lọ mọ tự xử ở nhà nay quyết định phải bắn phá mà đã bắn thì phải bắn tận 2 phát nó mới thông được nòng súng của mình .
Đi đúng ngay ngày thứ 7 galaxy khá là đông nhưng mình được lễ tân đón tiếp rất chu đáo và hỗ trợ mình hết nước chắm để book bé 27 , tới nơi đá chống xe làm 1 ly nước trà gừng nóng chưa đầy 2 phút đã được mời lên phòng . Cảm giác đầu tiên khi vô phòng khá là bự và sạch sẽ nhìn là muốn relax liền luôn . Chờ khoảng 5-10 phút bé bước vào chào hỏi khá là nhẹ nhàng tình cảm , trong khi chờ nước đầy bé lau mồ hôi cho mình sau khi xông hơi và tâm sự mỏng bla bla . Khi tắm bé mân ma cả body của bé lên khắp người mình làm mình xém lên đạn mà bắn phát đầu luôn may là còn bình tĩnh được . Sau một hồi tắm bé bắt đầu relax cho mình cảm giác thật là khó tả với bờ môi quyến rũ của bé cùng cây súng của mình + thêm cái tiếng nút chóc chóc liên tục sao mà chịu cho nỗi và rồi phát súng đầu tiên đã được bắn .
Khi tắm xong bé massage cho mình bằng cả body loli nhỏ nhắn cảm giác đó rất là phê . Mình là thằng khá bự con nên lúc massage mạnh tay hơn xíu nữa thì phù hợp với mình hơn . Và rồi bé kêu mình nằm ngửa ra , bé lại dùng V1 V3 bé mơn từ dưới lên tới trên cảm giác không biết phải tả sao nữa và rồi bé chơi tới bài 69 thì mình nghiệm trong đầu " ôi dồi ôi rồi " cực kì sạch sẽ và không mùi + gòn gàng và nó là một đường cong đầy quyến rũ luôn . Chuyện gì đến nó cũng đã đến với phát súng thứ 2 khi không chịu được nỗi với những tiếng chóc chóc + cảm giác cây súng của mình biến mất gần hết trong miệng của bé.........I give up and no more feeling my leg

SBD : 27
Face : 9/10
V1 : Bưởi non
V2 : Lofi
V3 : Vỗ bao đã
V4 : Sạch sẽ , không mùi và gọn ràng
Service : Tốt

Tks Galaxy quá toẹt dời . Phải đi tập chân cho có cảm giác lại đây

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
71
484
126
0 ₿
Massage Galaxy chân thành vảm ơn quý khách hàng đã dành thời gian thăm và trải nghiệm dịch vụ Galaxy. Cảm ơn anh đã chia sẻ buổi trải nghiệm cùng bé 27 . Ở Galaxy rẩt nhiều số hót và kỹ năng định cao mời bác trả nghiệm thêm các số khác để cảm nhận được chất lượng dịch vụ của Galaxy. Trân trọng