Q.7 buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng em Hoa Hậu Phương Nhi

Lượt xem: 1,024

Rên Dữ Quá

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
16
82
51
0 ₿
Thiệt với anh em ,mình là mình cứ gặp phải cái chuyện cãi nhau với vợ, mà mỗi lần vậy là nó quải gì đâu, cãi xong là bị cấm đoán này kia thêm cái kiếp nạn cấm không cho đụng vô người nữa thôi bấn quá rồi đành đi thôi, bữa nhậu nghe mấy ông trong cty nói ba cái vụ massage mà còn giới thiệu đích danh cái chỗ windy ngay q7 xong rồi còn chỉ tới tận răng bé số 22 nữa chứ, đang bấn mà nghe là mình như trúng số liền lẹ lẹ xách cái quần chạy qua liền

Sơ qua cơ sở vật chất cũng ok đẹp đẽ sạch sẽ, +1 điểm , từ giữ xe đến lễ tân tới locker thân thiện nhiệt tình không chèo kéo úp vé điểm này tôi thích nhất

Do lần đầu thử với tích tụ lâu quá rồi nên tôi chọn vé luxury luôn để trải nghiệm được thoải mái nhất , chọn vé xong thì lên xông hơi rồi chờ bé vô kkk

Đang xông hơi qua tấm kính mờ mờ ảo ảo thì nhìn thấy bé bước vô, ui cha cha dáng bé cao ráo, body thì không chê vào đâu được. Tôi phóng ra gặp ẻm liền, ẻm cũng lau người cho khô ráo, mà nhìn mặt em tôi cứ thấy quen quen, hình như gặp đâu rồi nè. À thì ra là hao hao giống cái cô hoa hậu Phương Nhi . Giật mình hỏi em bữa nay không làm hoa hậu nữa mà qua làm cái này à, em cười e thẹn nhìn tôi bảo anh đừng trêu em. Móa cái nét thẹn thùng như gái mới lớn này làm tôi nứng nừng nưng chịu không được ôm bé vô trong bồn tắm liền

Bước vô bồn ôm em nói chuyện được xíu thì tay em lại hư đốn, sờ không còn ngóc ngách nào trên người tôi.Em tắm cho t khá kĩ ,xong em tay thì nghịch ti tay thì em cầm cậu bé , chịu không nổi nên đẩy bé xuống, em như hiểu ý bắt đầu bj cái lưỡi của em làm tôi đê mê 1 cách lạ lùng đi tới đâu da gà tôi nổi tới đó, do tích tụ lâu ngày nên tôi out khá sớm kaka

Không khí ngại ngùng bắt đầu bao trùm căn phòng nhưng may tôi book gói luxury nên không cảm thấy tiếc kaka em bảo lên giường em massage cho. Em massage khỏe cũng được nhưng vô để trải nghiệm phần kia nên tôi bảo em không cần kĩ quá đâu vô bài mệt luôn đi em.

Em cũng hiểu ý rồi vô bài trườn thái, ngực em hệ cam nhưng bóp rất chắc tay, em dùng 2 trái cam đó trườn từ trên xuống chịu không nổi nên tôi lật lại ôm em hôn lấy hôn để 2 trái cam vừa đưa tay bóp bờ mông bạ chà bứ của em . Nhận thấy v4 của ẻm khá ướt nên tôi lật em lại mà lao vào húp lấy húp để, em vừa rên nhè nhẹ vừa chăm sóc thằng em tôi được tầm 10p thì tôi cũng chịu thua out hết trong miệng ẻm

Xong 2 shoot khá đuối nên tôi nằm ôm bé nói chuyện xíu rồi về. Bé này nói chuyện thông minh và rất hài hước, tôi cười từ đầu buổi tới cuối buổi luôn

Tổng kết lại
V1 hệ cam
V2 thon gọn
V3 to tròn, căng kkk
Thiệt hại tic=1tr2 . Tip bằng vé

Anh em nào gu tình cảm thì có thể qua trải nghiệm bé thử. Còn tôi nào trốn được mụ vợ thì lại qua gặp ẻm kakaka

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy