Q.1 Buổi trải nghiệm vui vẻ cùng bé 05

Lượt xem: 847

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hello các bạn đồng dâm

Rấy may mắn khi tham gia event được admin @Dory xinh đẹp cho 1 code trải nghiệm tại Dubai Tân Định, vì vậy lời đầu tiên gửi lời cảm ơn đến admin đã hỗ trợ nhiệt tình nhé

Khi nhận được code lòng đã bắt đầu rạo rực hoang mang rồi, vì vậy ko thể chờ được lâu, sau giờ làm phải phóng như bay đến Dubai ngay.. Điều ấn tượng khi đến Dubai là sự nhiệt tình ko nơi nào có được từ chị quản lý.. hỏi han, mời nước mời ăn rất rất nhiệt tình.. đến lúc về còn quan tâm nhiệt tình ko kém nữa chứ.. điều đặt biệt là lúc mình đưa code free vẫn giữ được sự nhiệt tình đó nữa chứ.. thật sự rất ấn tượng với chị quản lý luôn

Sau một lúc lựa chọn thì cũng chọn được 1 bé 05 và lên phòng ngay lập tức.. ngồi đợi bé thì bé cũng lên.. ấn tượng đầu tiên là bé rất nhẹ nhàng, lễ phép bên cạnh đó nhìn bên ngoài khác hẳn trong hình diễn đàn và iPad.. đẹp hơn và cute hơn rất nhiều..

Bé nhẹ nhàng đến bên mình ôm ấp trên ghế và tâm sự .. nói chuyện khá duyên và bên cạnh đó có những kích thích hành động chọc từ thằng lớn đến thẳng nhỏ chọc từ trên xuống dưới và kèm thêm nhưng Âu yếm phê pha là tăng thêm khoái cảm cực độ khi tâm sự

Được 1 lúc trò chuyện thì 2 ae cũng ra tắm.. 1 điều ấn tượng từ bé là việc bé tắm và làm tình trong bồn rất tốt và rất phê nhé. Khi chà xà bông cũng ko quên chà cặp ngực tự nhiên của mình lên khắp cơ thể .. khi đến bước dạo đâu bồn cũng ko ngừng đi lưỡi khắp cơ thể và ngậm thẳng nhỏ rất lâu là mình tê tái và mình phải nhờ bé ngừng ngay chứ ko ra mất.. sau đó còn đứng dậy cho mình khám phá cô bé nhỏ nữa chứ.. thật quá là yêu nữa mà

Tiếp theo là 1 điểm cộng cho bé là mát khỏe rất tốt nhé. Làm rất có lực và rất có tâm, làm khá lâu các bước và thường xuyên hỏi mình với ổn ko.. điều này nếu ae nào mệt mỏi muốn vừa được mệt và vừa được khỏe đúng với mong muốn của mình thì bé số 05 là 1 lựa chọn rất tốt đó nhé

Phần quan trọng cũng đã đến, bé chà cặp ngực tự nhiên của mình đi khắp cơ thể từ trên xuống dưới từ trái qua phải từ đâu đến đó kèm theo những âm thanh gợi dục kích thích mới giác quan cho ae ngay.. làm được 1 lúc rồi cũng lật ngửa lại. Đây là phần căng thẳng nhất.. bé vẫn tiếp tục chà chà rên rên hử hử đủ mọi tư thế rồi sau đó bất ngờ tổng lực tấn công thằng bé của mình, từ xoáy nòng , ngậm trứng cút đá bi phê pha.. làm đủ trò mà ko hề dùng tay nhé.. phê chưa.. kaka.. được 1 lúc cũng phải đầu hàng thôi.. thế là thẳng nhỏ phê pha và nằm dài ra giường ngắm nhìn cô bé

Sau đó 2 ae đi tắm lại và ngồi chơi xíu là về thôi. Xuống dưới gặp tiếp bà chị quản lý vui vẻ nhiệt tình làm cho chuyến trải nghiệm vui vẻ trọn vẹn từ đâu đến cuối

Trên đây là bài chia sẻ cũng mình, cảm ơn ae đã dành thời gian đọc và đừng quên ủng họ cơ sở và em 05 nếu có dịp nhé

Thân ái!

P/s: tick free, tip = vé

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
giờ thêm mấy bé mới ngon lành ta.

• Like
Điểm cảm xúc: Mi Mi

Mi Mi

Tập Sự
Sứ Giả Dubai Tân Định
4/2/23
Chủ đề
0
34
8
27
quận 1, hồ chí minh city
0 ₿
Mi Mi cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ cở và chia sẻ trải nghiệm thành công cùng bé 05. Mi Mi mong rằng với sự nhiệt tình của cơ sở sẽ được lan tỏa đến các anh trai. Chúc anh nhiêu niềm vui và thành công, may mắn anh nhé!!