Buổi trưa buồn

Lượt xem: 723

Kanz

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/10/20
Chủ đề
5
45
37
0 ₿
Kể ra cũng hơn 1 tháng rồi nay mới có rãnh mà ngồi report.
Chuyện là hôm đó tiếp ông anh ngoài HN vào, người mà mình rất quý nên mình và 1 ông anh khác cùng là khách quen của P.A quyết định cho ông anh HN vào thử hương vị của SG.
Cũng như mọi hôm mình đòi lựa Ipad thì em nó bảo giờ này có ít nv + ipad đang lỗi nên cứ lên phòng, ko ưng thì đổi. Thấy có gì ko ổn rồi nhưng thấy có 1 e áo yếm trẻ mơn mởn đưa KH xuống thì cũng yên tâm lên phòng. Kết quả là ... thôi chán ko muốn nói nên mình tóm tắt vầy cho nhanh:
- ông anh hay đi chung: 1 e tăng cường bên khác qua, tạm được nhưng chán nên ổng ko kể chi tiết
- mình: 1 bé bên cơ sở gì quên rồi, chỉ nhớ em nói trên đường Ng Thượng Hiền, mặt già, ko đẹp, em nói 25 tuổi mà mình ko tin lắm. Body có mỡ xíu, tầm 58-60kg, dc cái ngực to tự nhiên, sv khá ổn
- anh bạn HN: 1 bé cũng bên khác qua mà mới nhìn mình tưởng nó phục vụ hay gì, xấu, to (phải trên 60kg), già. Cũng dc cái ngực to + nhiệt tình (vì ông anh hơi cụt hứng, làm mãi ko ra nỗi nên phải giả bộ nói mệt cho em đỡ áy náy)
nói chung mình ko chê các em nhưng thiết nghĩ mình đến PA vì các em ở PA thì ko nên đối xử với mình như vậy (các em này thậm chí còn ko mặc yếm) hoặc ít nhất nói mình biết trước. Hôm đó thật sự rất mất mặt với ông anh HN, bọn mình ở đây còn thử lại dc chứ ổng thì biết bao giờ ...

• Like
Điểm cảm xúc: Buồn làm chi em ơi and No cam

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
chia buồn nhá bro =.= cơ sở trên đường NTH chắc là Minh Long ời ...

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội thật sự đáng tiết chuyện ngoài ý muốn sảy ra của huynh và ông anh HN vừa kễ. Huynh có thể cho muội biết là huynh đi ngày nào ko ạ. Để muội xác minh lại sự việc xem thế nào?

Kanz

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/10/20
Chủ đề
5
45
37
0 ₿
27/8 thì phải, tầm 1-2hgì đó tụi a tới

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Kanz

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/10/20
Chủ đề
5
45
37
0 ₿
Thật ra a nghĩ lỗi ko phải do mấy em ấy, vì xét về service thì các e làm vẫn khá ok và phải được điều các em mới tăng cường qua nên a hy vọng e đừng làm khó các em ấy mà tội nghiệp.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM