Điệp Vụ Buổi trưa tê tái với bé 66

Lượt xem: 839

zkool09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/22
Chủ đề
13
54
40
0 ₿
Cuối tháng nên bị deadline dí sấp mặt nên được hôm rãnh rỗi thấy anh @Lục A Ka đăng bài cho phép đăng ký điệp vụ nên cũng thử vận may inbox xin 1 code để vừa xả stress vừa thực hiện nhiệm vụ.
Vừa inbox thì được anh LAK quăng cho cái code và được chỉ định luôn KTV là bé 66 ở Dubai Cần Thơ. Không chần chừ phóng ngay đến cơ sở để trải nghiệm dịch vụ
Tới nơi được bé lễ tân chào hỏi và check code các kiểu rồi mời mình vào phòng thư giản vài phút để các bạn chuẩn bị phòng. Đi Dubai cũng nhiều lần rồi nhưng cảm giác mỗi khi bước vào phòng vẫn hồi hộp các bác ạ.. Mình vào xông hơi tầm 5 phút thì bé vào chuẩn bị setup sẵn giường và nước đợi mình ra.
Vẫn khuôn mặt xinh xắn, nụ cười tươi và đặc biệt khi nhắc đến 66 là nghĩ ngay đến cặp ngực khủng nhất Dubai Cần Thơ, vẫn to bự như ngày nào (nhìn nhiều bị ghiền nha mấy ông)
Bé lau người mình ngồi tâm sự các kiểu cho khô tí rồi dắt vào bồn tắm táp sạch sẽ chuẩn bị lâm trận. Bé nói chuyện cực vui vẻ nha các bác, kể mình nghe đủ thứ về cuộc sống của ẻm phá tan bầu không khí yên tĩnh trước đó
Massage khoẻ: đủ lực, bài bản, khá tốt
Massage mệt: với cặp ngực đó thì nuru là thế mạnh phê lắm nha, bé mơn trớn và có âm thanh đi kèm nên rất kích thích. Bé phục vụ thằng anh xong thì đến thằng em, mình kêu bé làm thế 69 để có thể khám phá cô bé của em nó, 2 đứa hì hục tầm 10p thì mình cũng out trong sung sướng.
Đánh giá chung:
CSVC: 10đ (không có gì phàn nàn ở Dubai)
Bé mình đi là số 66:
V1: Siêu to, siêu khủng, mềm bóp đã tay
V2: có tí lipit
V3: tròn, săn chắc
V4: thơm tho, không mùi và đặc biệt còn khá khít
Thiệt hại: CODE điệp vụ free onsen (tip = tic)
Luôn hài lòng về chất lượng dịch vụ ở Dubai. Không quên cám ơn anh @Lục A Ka đã tin tưởng và giao điệp vụ!

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ