Halloween Buổi trưa tuyệt vời với bé 05

Lượt xem: 706

Alexsex2525

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/9/23
Chủ đề
2
23
3
TP.HCM
0 ₿
Chả là hôm nay công việc mệt mỏi nên xin về sớm và ghé qua DBTD để thư giản và xã stress. Tới nơi thì trình code từ Event Halloween rồi bạn lễ tân đưa mình ipad để chọn, nhìn qua thì thấy bé 05 có vẻ hợp gu nên mình book em nó luôn.
Vào phòng tranh thủ xông hơi cho khỏe người thì tầm 10 phút là bé vào... Ấn tượng của mình là bé mặc bộ đồ cosplay cùng với gương mặt xinh xắn nhìn dễ thương không tả nỗi luôn.
Bé nhẹ nhàng dìu mình vào tắm chung, sau một hồi ôm ấp nâng niu mình trong bồn tắm thì bé sợ mình lạnh nên bảo lên giường để tiếp tục phục vụ :D ...

Massage khỏe : mình cực kì ấn tượng ở DBTD, đi nhiều lần rồi và gần như bé nào cũng massage rất có lực và thoải mái không khác gì service massage khỏe mình từng đi. Riêng bé 05 này rất ân cần hỏi mình mệt mỏi chổ nào là tập trung làm vị trí đó để đánh tan sự mỏi mệt cho mình.

Massage mệt : sau một hồi bé hì hục thư giản gân cốt cho mình thì đang phê bé lại thả kiến và đi đường thái làm mình phê từ A tới Á luôn. Cuối cùng cũng vào thế 69 và out trong sung sướng.

Đánh giá :
CSVC : 8/10
Face : 10/10 dễ thương, mỗi lần bé cười nhìn khá giống bạn tiktoker review ẩm thực người hoa ấy.
V1 : 9/10 ngực bé to tròn và đẹp, nhìn là mê.
V2 : dáng chuppy hợp gu của mình.
V3 : 9.5/10 căng tròn, nhìn là chỉ muốn ...

Tic : free nhờ event Halloween, thanks Ad @Dory
Tip = Tic không giảm
Bồi dưỡng bạn locker 50k.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh @Alexsex2525 trải nghiệm thành công cùng bé 05. Chúc anh 1 chiều cuối tuần thật vui và tràn đầy năng lượng ạ.