Cần Thơ Buổi trưa vội vàng cùng bé 37

Lượt xem: 514

Orochimaru

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
10/6/23
Chủ đề
9
45
8
Cần Thơ
0 ₿
Hi anh em, lại có dịp trúng code HHXN của mod @Dory nên tranh thủ qua liền. Đến với Dubai vào lúc 12h30 trời nắng đổ lửa do có nhắn tin trước với cơ sở nên phi thẳng đến. Đến nơi mới biết 2h bé mới có mặt do mình ko xem tin nhắn kĩ. Thôi kệ đợi luôn. Đúng giờ là triển khai liên. Check code xong xuôi là lên phòng nhanh gọn lẹ.
Vào tới phòng là nhảy vào xông hơi, dạo này Dubai sửa lại cái xông hơi hay sao mạnh nóng rất đã. Được tầm 10p chịu hết nổi đi ra tự lau người luôn rồi ngồi đợi. Mở nhạc thiền ngộ ra nghe cho thư giãn. Cuối cùng bé cũng đến gõ cửa bước vào là 1 bé chuppy nhé ae. Cũng chào hỏi xong vào bồn tắm. Em tắm khá kĩ từng chi tiết và thư giãn nhẹ trong bồn luôn khá chu đáo nhe.
Bước ra lau người khô thi bước vào phần khoẻ đấm bóp đá nóng túi thảo dược đủ bài luôn, tiếp theo là trườn Nuru đặc biệt 37 có skill ngồi cưỡi ngựa như trong jav luôn nhé ae trãi nghiệm lần đầu. Chưa kịp định hình là bé nhào vô tấn công tới tấp phần mệt mà chưa kịp chuẩn bị. Địch quá khí thế nên chỉ biết năm chịu trận. Đá bi múa cột vuốt lướt đủ trò cuối cùng chịu thua out cia luôn. Do mình bận việc nên 2 anh em mau mau đi xuống dưới điện thoại mở ra thằng em làm chung gọi 20 cuộc. Chỉ kịp chào em trai lễ tân mau mau ra về kaka. Kế thúc chớp nhoáng.
Đánh giá về bé 37
Face khá dễ thương
V1 vừa hệ cam
V2 V3 chuppy thì anh em tự hiểu
V4 có khám phá nhẹ thấy khá máu nhé ae
Sau cùng cảm ơn mod @Dory đã tạo sân chơi cho anh diễn đàn. Rút thôi vài bửa sẽ quay lại.

• Like
Điểm cảm xúc: đại gia bj and satan dark

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
dạ cảm ơn anh trai đã đến trãi nghiệm bé và phản hồi , chúc anh trai buổi tối vui vẻ
Mong được đón tiếp và phục vụ anh trai những lần trãi nghiệm sắp tới ạ

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
103
49
0 ₿
chúc mừng bác ngon chym cùng em 37 nha đọc mà nhớ em nó ghê á