Q.10 Buồn và thất vọng cùng 32 QT

Lượt xem: 3,544

kenzzzy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/3/22
Chủ đề
4
87
11
0 ₿
Tình hình trưa nay ra ngoài xử lý công việc nên sắn ghé QT trải nghiệm. Lúc mình đến là gần 13h tưởng trưa nắng không ai đi nên không alo book trước ai ngờ đến đông không tưởng. Lúc mình tới là 2-3 anh đang ngồi chờ.
Ở nhà đang chấm trước 31 hoặc 07 nhưng đến nơi được báo 2 em chưa vào ca nên buồn tập 1.
Thôi thì có gì chọn đó vậy. Giờ trưa này mình thấy trên ipad đâu đó khoảng 15 bé nhưng hiện chỉ có 3 bé. Nếu chờ các bé kia thì phải chờ khoảng 1 tiếng nên thôi mình quyết định chọn bé 32. Nhìn ok nhất trong 3 bé hiện rãnh. Thủ tục đâu đó nhanh chọn mình chọn gói King New không giới số lần và đặc biệt là có Cia.
Sau khi thanh toán ngồi chờ 5p 1 bạn locker dẫn mình lên phòng. Bước vào phòng thì bé đã ở sẵn trong phòng hơi bất ngờ xíu. Đặc biệt csvc QT thì không chê được. Giường to, xông hơi nhanh. Chào hỏi xong thì bé kêu mình thay đồ vào xông hơi. Ngồi được 5p thì mình ra, bé lấy khăn lau rồi anh em ngồi chờ nước. Trong lúc chờ thì bé cũng bắt chuyện tương đối vẻ, giọng ngọt đúng chất miền tây, vừa ngồi nc mà tay bé thì xoa xoa thằng em của mình. Nghĩ đến đây vui lại được phần nào.
Vào tắm thì em tắm kỹ càng từ thằng anh đến thằng em. Tắm xong bé nói mình làm L1 nha anh. Mình ok nằm trong bồn hưởng thụ. Buồn tập 2 bắt đầu từ đây. Bé liếm mọi ngóc ngách không chừa chỗ nào. Tay mình cũng không để yên 2 tay xe 2 đầu ti của bé. Cảm giác phê quá mình kêu bé xuống dưới, bé BJ vài cái thì chuyển sang HJ, sau đó nhanh dần làm mình out không kiểm soát. Mình hơi đơ nhẹ ủa mới BJ 20% mà, CIA đâu? Hay cái 1 không Cia, cái 2 mới được. Mình dặn trong lòng chắc cái 2 sẽ có. Nên đàng cho qua vậy.
Bước ra ngoài em lau khô lại cho mình rồi lên giường làm khoẻ.
Khoẻ thì không có gì nói nên mình xin skip qua. Bước vào buồn tập 3.
Em chà thái nuru tương đối ổn, nhưng đến phần mình mong đợi nhất là BJ và CIA lần 2 nhưng thật sự mình quá thất vọng. Em cũng BJ vài cái sau đó HJ nhanh kèm rên to để mình out. Thường cái 2 nếu Bj không thì 10-15p mình mới out còn đây em chỉ BJ vài cái rồi Hj nhanh làm mình out nhanh trong vòng chưa tới 5p. Quá thất vọng vé mình là vé không giới hạn số lần và có cia, nhưng cái mình nhận lại chỉ là bj 20 hj 80.
Đánh giá có thể đây là lần ms tệ nhất mình đi. Nó không xứng với số tiền mình bỏ ra.
Chấm điểm:
Csvs: 9/10
Số 32: face 7đ
v1 7/10, v2 8/10 v3 8/10 v4 mình không check
Tổng điểm hôm nay: 5/10
Tổng tick + tip: 1550
Mình góp ý với cs nếu đã ghi trong vé thì nên yêu cầu các bé đồng đều, mình cũng có đọc bài khen bài chê của cs nên mong cs rà soát lại để cảm xúc của khách hàng không bị mất hứng như vậy.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Chia buồn với bác bị sụp hầm. Kinh nghiệm của mình, đừng bao giờ đi gói CIA với mấy bé lạ vì nó hên xui lắm. Còn nếu bác sạch sẽ, đạp chai, thì đẩy cái đầu ra bé cũng ko chịu buông con ku bác ra luôn chứ đừng nói. Vì mình nói chuyện với nhiều bé, vụ CIA và hôn là 2 thứ các bé dòm mặt, và cu mà làm, nếu các bé thấy "gớm" là các bé ko làm. Đa số là như vậy, còn ở đâu đó bắt buộc được KTV là chuyện đó thì tui chưa gặp bao giờ.

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
322
192
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Đợi cơ sở phản hồi chứ QT vẫn rất Ok.

Plssssssss

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/1/24
Chủ đề
0
22
13
TPHCM
0 ₿
Rút kinh nghiệm chọn pé ưng rồi book trước vs cơ sở, sắp xếp thời gian chơi cho thoải mái. 1550k mà đi random kiểu này dễ gãy. Nó làm vậy xuống phốt với cơ sở là đc rồi, làm gì có chuyện 1550k mà làm service kiểu đó đc. Còn muốn k sụp thì inbox mình cho vài số chân ái cho mà đi k bao h sụp đc

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,031
338
0 ₿
Đã liên lạc được với bác thớt . Xin Lỗi và Cảm ơn Đã Tin Tưởng suốt 4 Năm Qua ạ :) Chúc Cả Nhà Luôn Luôn Vui Tươi :)

• Like
Điểm cảm xúc: AdamLang and DrStrange

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
10 Đ, đợt mình sụp hầm ở một cơ sở lớn trên diễn đàn, tên quảng lý nc hỗ báo lắm đòi gặp mình hỏi mình ở đâu tính múc mình hay gì á, xong rồi đòi mình qua cơ sở để chơi bù (hắn bảo hoàn vé mình kêu giải thích rõ ra mà lảo cứ né né xong rồi khúc cuối là hoàn là tới chơi lại vé đấy miễn tic + tip) - lúc sau nc hồi mình kêu cơ sở có hoàn tiền mà hoàn mình 80% vé cũng dc, lúc đó kiểu là thèn quảng lý nc kiểu hổ báo rồi nên mình ko muốn ghé lại chỗ đó chơi mà hắn lúc sau có xuống giọng kêu mình qua chơi free mà nó nc kiểu đó ai dám ghé. Hồi sau nói mãi thì mình đưa 2 cái trường hợp giải quyết nếu có ý hoàn tiền thì hoàn mình 80% vé vì mình méo muốn tới đó nữa (mà vé có nhiêu đâu tip mới đắt) - còn mình tới thì đền 2 vé đi thì tới (mình nghĩ là tốn thế nào cũng hoàn tiền 80% vé cho mình) ai ngờ nó chửi mình 1 tăng xong xóa tn *** - tiếc là mình văn kém méo biết diễn tả sao hết
Nên hoàn thì hoàn kiểu Quang Thư nek, ko hợp back lại tiền - chứ người ta đã ghét rồi cứ ép khéo người ta tới chơi trừ tiền mịa nó ức chế - hên sau lần sụp bên kia mình chạy qua QT chơi gặp em vừa xinh vừa nhiệt tình nó đã bà cố lâu rồi cũng ko ghé QT vì nhiều chỗ để trải nghiệm quá sx quay lại thăm mấy e chốn xưa 10,18,52 1 thời hot tui từng đi nào ko bit giờ còn ko =))

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,031
338
0 ₿
bác đi đâu giơ mới thấy giờ QT quân số vô đối lun rồi Bác láo nháo là gạch tên liền .kkk hóng cái kí sự trờ về QT ;)

anhsang194

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/20
Chủ đề
0
8
2
0 ₿
Xin vài số với bác , minh cung mới lần đâu

Thích đủ thứ 123

Tập Sự