Q.5 Búp Bê số 10 tuyệt đối

Lượt xem: 628

Gà Che

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/3/24
Chủ đề
1
1
1
34
Hồ Chí Minh
0 ₿
Được hôm rảnh rỗi trốn vợ đi mát-xa xả xì chét, được thằng cốt giới thiệu qua BigBang trãi nghiệm. Đánh giá sơ bộ từ bạn giữ xe cho đến locker vui vẻ nhiệt tình với khách. Được tư vấn một hồi chọn luôn vé 1200k, chọn hình trên ipad thì thấy số 10 tướng học sinh mà thân hình phụ huynh quyết định thử xem sao. Sau khi được nhân viên dẫn lên phòng cũng xông hơi cho tỏ ra sành điệu thì bạn ấy bước vào. Đập vào ánh mắt là một cô gái tóc dài màu vàng gương mặt xinh xinh tưởng đâu búp bê không í, em ấy chủ động và tinh tế nói chuyện rất cuốn nha quý dị. Thấy rạo rực trong người rồi 2 anh em dắt tay nhau vô bồn. Em tắm kì cọ cho mình rất tỉ mỉ cho thằng anh và thằng em luôn. Lên giường bắt đầu phần gay cấn, bé mát xa khoẻ, trườn thái từ trên xuống dưới mê gì đâu á kkk. Đang lâng lâng bé nuốt trọn thằng em như lâu ngày mới gặp kèm theo âm thanh JAV kích thích cuối cùng phải giương cờ trắng đầu hàng với tài nghệ của em. Xong xuôi còn dư 15p bé nhào tới ôm ấp nói chuyện cứ như người yêu khều khều thêm lần nữa tại vé này mấy shot là theo mình nhưng chịu tại nay yếu :)) Đánh giá tổng quan:

CSVC: 9/10 hiện đại nhìn sang trọng

Còn về bé số 10 đúng kiểu đồng hồ cát

V1 9 điểm tuy có độ nhưng rất mềm mại

V2 eo ót rõ ràng

V3 so với cơ thể là khủng nha cái này mà vỗ thì thôi rồi

V2 như suối, co thắt làm đầu mình cứ không tập trung được kkk

Tổng thiệt hại vé tip 1800k, được người quen giới thiệu mà mấy anh cũng chịu chơi giảm 50% vé rất hài lòng nên tip cf 100k vui vẻ

Cảm ơn BigBang đã tạo sân chơi gặp được bé số 10 đúng là chân ái, chắc còn phải gặp bé dài dài kkk

Đính kèm

67.7 KB · Lượt xem: 66
  • Like
Điểm cảm xúc: vinh k6