Bình Tân bye cưnq. k ngày gặp lại. :(((

Lượt xem: 737

hầm cá chê

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
49
31
0 ₿
Haizz.. Gặp con pé 3 lần. giờ mới viết bài cuối cùnq cho e nó......
lần đầu gặp mới vào con pé trò truyện vui thật. đc nằm xún đùi e nó ngoáy tai cho. vừa ngoáy vừa ăn cháo.....
cũnq vào bồn tắm í ẹ nghịch nhau như ng yêu. ngực con pé vừa tay. đẹp. ăn cháo tiếp xonq lại đổi qa ăn hải sản. hết con pé ngồi lên bồn rồi tới mình ngồi lên lại. đc tầm 10' thì bao nhiu tinh túy vào miệnq con pé cả.....
ra giườnq ms đầu tý. con pé cắn mỏ mình. thôi thì chiều con pé lun. nắm tay kéo lại qần 1 hồi tiếp. cả 2 hun k còn sót chỗ nào lun.
thái nuru 69 đầy đủ nhé... hànq con pé còn mới lắm.. tươi xanh. đi về. lònq nhớ nhunq con pé da diết. lẽ nào có tình cảm rồi chănq. cứ nghĩ vu vơ.
gặp lần 2. cũnq như mọi lần. nhưnq lần này con pé mệt. nên ko tắm j cả. chỉ ngồi gế làm chút rồi lại ra giườnq. tình cảm vẫn như vậy...
sau khi về nhà thì mình nhận ra là có tình cảm vs con pé thật. cảm giác k ổn rồi.
2 tuần sau. mình vào thăm con pé lần cuối. lần này thì ngồi ở gế làm luôn. làm tất cả nhữnq j có thể làm..rồi chỉ nằm ôm con pé tới hết giờ. mà k dám làm shot 2. cảm thấy thươnq và nhớ. đi vé 2. nhưnq chỉ ra 1. thôi thì mình dừnq ở đây đc rồi. k nên gặp nhau nữa. để tránh tình cảm nặnq hơn. Haizz..
3 lần tic 500.. giảm 50%. 3 lần típ 1500.
số hai mươi sáu nha ae.. con pé trán dồ. hehe. nhưnq bù lại cái mặt cưnq.
3 vònq ok hết nha.. bím thơm. sạch sẽ. còn best lắm...... :((((((((

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Samdi Bình Tân

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,061
549
0 ₿
Nghe ngoài cứ tưởng bị sụp hầm ai dè, này bác nào đọc lướt tiêu đề k là xong rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Chúc mừng bác có quyết định "sáng" suốt, nhưng "tối" đừng qua lại suốt nha :cuteonion51:

Comchim

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
27
9
0 ₿
Tưởng như nào, tính chửi vì cái cap nhưng có người làm ở trên rồi =))