Cà Phê Cà phê “sàm sỡ” Thạch Lam

Lượt xem: 9,613

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,370
1,094
31
0 ₿
Hôm trước đọc bài viết của bác Tiktoker về quán cà phê sờ đùi trên cung đường Thạch Lam, hôm nay mới có dịp mục thị sở tại. Súng thì chỉ đam mê bộ môn massage & spa vuốt lướt thôi mà lâu lâu ngẫu hứng đổi gió một tí để anh em có thông tin. Quán nhỏ nhưng không khuất, tên Sumi, do không có đèn đóm rực rỡ nên phải chạy rà từ từ mới thấy, nếu từ cung đường Hòa Bình quẹo trái vào thì chạy thêm tầm 1-2 km nữa sẽ đến, nằm bên tay phải.

Tiệm dán kính mờ bên ngoài không thể nhìn thấy bên trong nhưng ngược lại, không có người trông xe nên bác nào đi xe máy tốt nhất nên cẩn thận khóa cổ lại cho chắc, chỗ để xe cũng khá dốc chỉ có thể đỗ tầm 4-5 chiếc xe máy, nếu vào sau lúc đông là phải dựng sát vỉa hè.

Lúc Súng đến quán là tầm 7.00 tối, mạnh dạn kéo cửa bước vào quán , rảo mắt liếc quanh 1 vòng thì thấy 2 chú (chắc phải gọi bằng chú vì háp hơn mình nhiều) đang ngồi hưởng thụ, có 2 đào ngồi kế bên xoa xoa. OK đúng hệ rồi. Có một bé (tên Thanh) tiến đến hỏi ngồi với mình rất lịch sự, theo mình đánh giá các em ở đây nhan sắc trung bình, body không căng đét nhưng cũng xem như là có nét. Súng gọi 1 lon Tiger và 1 tẩy rồi ngồi tâm sự với em, em nói chuyện khá có duyên, khôi hài, hiểu tâm tình thế thái chứ không phải sỗ sàng hay vòi vĩnh, đây là điểm mình khá ưng.

Lúc ngồi thì Súng và em có khám phá cơ thể nhau, khá tình cảm nha các bác. Em chỉ dám đụng chạm bên ngoài chứ không tiến vào sâu vùng cấm nếu khách chưa cho phép. Loại hình cà phê này đánh mạnh vào tình cảm và kích thích nhẹ nhàng nên Súng thấy cũng hay hay. Tâm sự tầm 1 tiếng thì Súng xin phép đi về vì nhà xa, không quên hôn tạm biệt em. Hứa hẹn cũng là 1 địa điểm đổi gió thú vị khi đến Tân Phú.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
tầm đào cỡ U bao nhiêu bác súng :D

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,370
1,094
31
0 ₿
Nhỏ nhất bé hôm qua ngồi với Súng là 24t mà nhìn như U30, người Khơme, chắc do sương gió phủ đời gái , các bé còn lại cũng tầm U30 á bác X

Black horse knight

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/6/23
Chủ đề
10
31
21
Tphcm
0 ₿
Mới check hôm kia, gặp bé Ngân dễ thương lắm nha. Nhiệt tình nhẹ nhàng, cảm giác như người yêu vậy. Nhưng mà có cái là ngồi chung trong quán nhìn qua nhìn lại mất tự nhiên mình ko quen. Nếu có phòng riêng thì ok hơn .

• Like
Điểm cảm xúc: ringmybells

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,041
538
0 ₿
Thì quay qua lại ngo xem dg bus cho nhau kaka

Anonymousdk

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/7/23
Chủ đề
0
2
1
tphcm
0 ₿
hôm có ghé lần khá tình cảm nhỏ nhẹ , tự báo giá bus thì 300 còn quay thì 200 thế là lấy luôn bus :D vô tolet bus r ra ngồi nc

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi