Chém Gió Các bác chọn HJ hay BJ

Lượt xem: 972

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
70
26
44
0 ₿
Em biết là đa phần các bác sẽ chọn BJ. Tuy nhiên, em nghĩ cũng sẽ có một số ít sẽ chọn HJ.
Dĩ nhiên BJ nó nhiều cảm giác hơn, phê hơn. Nhưng em vẫn thấy thích HJ hơn, dĩ nhiên là không phải kiểu sóc lọ công nghiệp.
Em vẫn thích kiểu nhẹ nhàng, vuốt chạm từ từ, sau đó ôm ấp và nhẹ nhàng HJ.
BJ thì thằng em được chăm sóc,nhưng thằng anh khá lạnh lẽo. Còn riêng em, thì em sợ cái cảm giác nước bọt dính vào người, cứ sợ sợ thế nào ấy.
Các bác thì sao ạ?

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
74
25
0 ₿
Mình thích HJ đây, thích nằm ôm ấp vuốt ve tâm sự, bé thì HJ nhẹ nhàng cho mình.

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
306
129
40
0 ₿
Mình chọn HJ, lý do đơn giản vì sợ bj sẽ lây bệnh xh.

thickmatxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/11/23
Chủ đề
2
18
13
tphcm
0 ₿
BJ THÌ ĐI DẠNG VIP CAO CẤP.hiem có thành phần xàm vào dc. nên nguy cơ thấp hơn. còn đi binh dân thi HJ 100% nhé. đi chơi dài dài nên giữ mình

• Like
Điểm cảm xúc: Alester

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
71
40
33
Hồ chí minh
0 ₿
Có ai như mình ko đi ms BJ là đem bao theo bảo em BJ có bao. Ăn toàn là trên hết. Bác thớt thích HJ nhẹ nhàng thì đi ms khỏe có HJ là đúng bài.

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Vỹ

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
Ae có chỗ nào HJ đúng nghĩa tình cảm k ạ? Vừa ôm ấp vừa hj, có cháo lưỡi càng tốt. Đương nhiên là giá phải rẻ hơn Nuru Onsen

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Vỹ

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
306
129
40
0 ₿
Chỉ giảm nguy cơ xíu thôi b, thành phần xàm hay k đều có nguy cơ hết, mấy ông k xàm nhiều khi ăn chơi còn dữ hơn nữa.

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
Bác này kỹ tính, nhìu người sẽ cười nhưng theo tôi thấy chỉ cần làm j mình thấy yên tâm là đc vì vui chơi lâu dài. Tôi đi cũng hj bj đủ nhưng vệ sinh sạch sẽ sau đó

• Like
Điểm cảm xúc: Chàngtrai1100