Hỏi đáp cách chữa XTS sao v các bác

Lượt xem: 801

ruinhay

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
31
14
0 ₿
xuất tính sớm thì làm cách nào để sử lí v các bác
nảy e thấy vài bác đang bàn luật chủ đề này , nên tình hỏi các bác làm sao để chữa cái xts này

của em cứ vào vài nhấp là phọt , em kh kiểm soát được bản thân, mà toàn kiểu quá lố rồi suy ra khó kiềm , vậy cho em hỏi cách khắc phục sao cho đỡ v các bác , chứ là out nhanh quá cũng ngại chết luôn các bác ơi.

đọc lại hồi trưa có vài anh em đang bàn luận chủ đề này nên tui úp topic này lên nhờ các anh em cứu giúp

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Để chống xts thì có 1 bài rất hiệu quả là

Luyện tập với cơ mu cụt - Kegel - chịu khó Google đầy ra đó bạn.

1. XTS có thể là một triệu chứng của ysl, song xuất tinh sớm chưa hẳn là ysl, vì những người bị xts vẫn có thể tìm được cảm giác sung sướng, vẫn có ham muốn, quá trình thụ thai vẫn có thể diễn ra nên không thể nói xts là ysl.
2. YSL là trạng suy giảm chức năng tình dục , ảnh hưởng trực tiếp đến đời sống tình dục của với các biểu hiện như: giảm ham muốn; rối loạn cương: dương vật khó cương, cương không đủ cứng và cứng không đủ lâu; rối loạn xuất tinh (xuất tinh sớm, xuất tinh muộn, giao hợp khó xuất tinh, xuất tinh ngược dòng…), khiến nam giới không thể đạt được khoái cảm, mất hứng thú tình dục. YSL nếu không được điều trị có thể dẫn đến vô sinh.

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
280
121
28
0 ₿
Này mình thấy 99.99% là do tâm lí của bác thôi, tập luyện vs ăn uống chỉ hỗ trợ phần nào thôi chứ k ăn thua, mình khuyên bác nên chọn 1 gói vô cực free shot đi thử, lúc đó tâm lý bác sẽ thoải mái k có tâm lý sợ ra nhanh thì uổng tiền các kiểu thì sẽ ok thôi, mình xưa cũng như bác sợ nên toàn book mấy e nhẹ nhàng tình cảm đi, mà h mình cứ quất gói vô cực chọn e nào damdang xíu đi nó mới phê mà k ngại vụ ra nhanh nữa, thắc mắc gì cứ inb mình giải đáp cho nhé

• Like
Điểm cảm xúc: leesin2017

phattran2

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
46
15
0 ₿
tui cũng như bác chủ thớt , háo hức này kia quá trời tới lúc vào trong dc sục sục vài cái chưa gì là out luôn , hóng các bác cứu

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Để chống xts thì có 1 bài rất hiệu quả là

Luyện tập với cơ mu cụt - Kegel - chịu khó Google đầy ra đó bạn.

1. XTS có thể là một triệu chứng của ysl, song xuất tinh sớm chưa hẳn là ysl, vì những người bị xts vẫn có thể tìm được cảm giác sung sướng, vẫn có ham muốn, quá trình thụ thai vẫn có thể diễn ra nên không thể nói xts là ysl.
2. YSL là trạng suy giảm chức năng tình dục , ảnh hưởng trực tiếp đến đời sống tình dục của với các biểu hiện như: giảm ham muốn; rối loạn cương: dương vật khó cương, cương không đủ cứng và cứng không đủ lâu; rối loạn xuất tinh (xuất tinh sớm, xuất tinh muộn, giao hợp khó xuất tinh, xuất tinh ngược dòng…), khiến nam giới không thể đạt được khoái cảm, mất hứng thú tình dục. YSL nếu không được điều trị có thể dẫn đến vô sinh.

Xem đính kèm 27900

Hôm trước em mới chia sẻ với 1 anh á!
Chuẩn bị lâm trận mở chú đại bi ra nghe cho tâm tịnh được không anh! Kaka
:2onion2:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Luyện tập, luyện tập cật lực vào.
Bài 1: Tập đái
Đang đái giữa chừng, ngăn dòng lại. Sau đó lại đái tiếp. Đái mà ko ngăn được thì chuyện ngăn xuất tinh là không thể.

Bài 2: Tập xuất tinh bằng cách coi phim sếch
Mở phim sếch lên, tập trung tối đa vào tình huống, khi cảm thấy cảm giác lên gần đỉnh (làm vài lần để biết đỉnh nó chỗ nào) thì nhả ra, nghĩa là lúc đó nghĩ sang chuyện khác. Kiểu như tưởng tượng sếp đang đứng chửi, bà già đang chửi, Venom đang tấn công, Messi đang sút bóng .... mọi thứ để ngăn lại. Lúc đó chắc chắn conku sẽ xìu xuống. Lại mở phim *** lên và làm lại. Nếu làm thuần thục, thì sau này không cần đeo bao cao su, vẫn không thể làm vợ/người yêu có bầu, vì ngay khi biết mình chuẩn bị xuất, là mình kéo ra liền. Lúc đó không cần phải áp dụng biện pháp tránh thai, khá khỏe (dĩ nhiên vẫn có rủi ro).

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
97
45
HCM
0 ₿
Cho tôi hỏi ngược lại là làm sao để được nhanh ra như mấy ông YSL vậy các Bác :cuteonion58:

Dm các bé nhiệt tình BJ lắm luôn mà thằng nhóc nó ko 1 chút xúc cảm, toàn phải chuyển qua HJ mới Happy Ending được :4onion25:

Giahamzuii

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/22
Chủ đề
2
65
25
0 ₿
Nae đi khám nam khoa ở bv bình dân đi, chọn bs Mai Bá Tiến Dũng hay bs Phước cũng đc. Họ cho xét nghiệm coi mình có thiếu (chất, hocmon,…) gì ko. Nếu nae chưa có vợ thì mai mốt có vợ coi chừng ảnh hưởng ko tốt hạnh phúc gia đình à. Còn kỹ năng gì đó thì mấy còm của mấy bạn trên kia cũng đáng quan tâm.

leesin2017

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/8/17
Chủ đề
1
25
9
34
0 ₿
y vậy nha bác . mình shot đầu 1 phút ra shot 2 tầm 4 phút cảm giác như vậy là sướng rồi ,

thái vũ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
3
52
23
0 ₿
hỏi câu nghe chí v bác

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Không có xúc cảm sao bác lên được. Mỗi bé BJ là cảm giác khác nhau. BJ mà cảm giác ít là BJ chưa tới.

leesin2017

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/8/17
Chủ đề
1
25
9
34
0 ₿
Không sục luôn bạn ,kiểu bú mà nghe tiếng bật bật chụt chụt luôn mà vậy thì như cái máy rồi